Massage Hà Nội Report off đã lâu nay phải comback thôi

Massage Hà Nội

Lượt xem: 314

hoàng quyền

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
mới trải nghiệm xong một vé với bé mới bên massage vip nhật nguyệt lầu, tê tái luôn với em nó, phục vụ quá phê, làm mà sướng từ trên xuống dưới luôn.

bé này bj điệu nghệ cực kỳ, làm out sớm với em, phần là do em quá dâm nữa.

Cũng me từ lâu rồi, mà cả tuần đi làm sấp cái mặt ra nên không ghé được, vừa thấy gần cuối tuần, công việc vẫn bớt là “alo cho a một vé với, nửa tiếng nữa anh qua….” Chốt liền luôn cho nóng, mà vẫn như các lão làng đi trước dặn dò, muốn gặp em nào là gọi đặt trước nếu không muốn chờ đò.
Qua đến nơi trả tiền vé xong là lên phòng, ngồi đợi một lúc là em lên đến nơi, mở cửa bước vào là một em khá xinh, nhìn nét là biết dâm cô nương ngay, cười duyên thẹn thùng chào hỏi nhau vài câu rồi vô bồn tắm tâm sự.

Sơ lượt qua vài nét của em này, em này còn khá trẻ, mặt xinh xắn nét dâm cực kích thích luôn nhé.
Cặp ngực hệ bưởi to tròn trịa, nhìn là mê ngay, có chút tattoo nhìn càng thêm bắt mắt
Vòng eo hơi múp nhẹ, có chút lipit nhưng vẫn gọi là có eo.
Cặp mông ngon lành, tròn trịa múp máp, bóp sướng hết cả tay
Hàng cực chuẩn, sạch sẽ ngon lành, khá dâm.

Giờ thì mới phải khen phần phục vụ của em, làm rất dâm vào bồn tắm vuốt ve kích thích khắp người xong là xuống thằng em được cảm nhận sung sướng, bài bj nhẹ nhàn trong bồn khá phê, khởi động hết ý.

Massage làm tốt, đầy đủ bài bản, bài khỏe làm rất phê. Massage thái nuru thì quá tuyệt vời, cặp ngực mềm mại cứ vậy mà lướt quanh khắp người, kỹ thuật của em làm rất sướng, nhất là các phần kích thích khắp toàn thân, làm là phê đắm đúi với em.

Qua phần thư giãn thì quá tuyệt vời, ngậm rất sâu, mút chậm rãi ngon lành, đường lưỡi lắt léo cũng đôi môi ấm áp cứ thể mà chăm sóc thằng em quá kỹ, out xong còn được em chăm sóc tới tận cuối giờ mới thả cho về, phê tận óc với em.

Mở ảnh nền