Massage Hà Nội Report ở hoàng mai tin tưởng mỗi B9

Massage Hà Nội

Lượt xem: 861

bùi văn dũng

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
2
0
1
sau bao nhiêu cs bao nhiêu chỗ ở hn thì tôi vẫn chung tình với b9 đại kim nhất tại vì trong b9 đại kim có những thứ tui cần và dôi khi vượt qua cả những thứ mà tuii cần luôn á.
chẳng hạn như ktv đi ở đây nhiều ktv vcl cho ae thoải mái chọn mà không sợ ít, chọn sai thấy mặt thì cho mấy chục k tiền công để đổi bé khác cũng đc,
nói chung quán ruột này làm tôi chưa bao giờ thất vọng luôn,

mở nước tắm rồi quay ra ngồi tâm sự vài câu chuyện. Em cũng là tuýp chiều khách, trao nhau vài nụ hôn nhớ thương kiểu rồi dẫn nhau vào bồn.

Vần vò nhau trong bồn hồi lâu, trải nghiệm đủ mấy chiêu xúc bình xăng con của em nhưng tôi vẫn chưa xuất ra. Em cũng ko muốn cả 2 ngâm nước lâu, nên tắm tráng cho tôi rồi lau khô người, ra giường diễn tiếp. Cô gái này có bờ mông cong gợi cảm, khả năng BJ rất khá, mơn trớn từ nông đến sâu mà ko làm cọ răng vào thằng cu.Thế mạnh của em là dùng lưỡi nhiều, múa lưỡi cũng cỡ nghệ nhân, từ tai xuống gót chân. Lâu ngày trải nghiệm lại cảm giác nhớp nháp khi em trườn bò trên lưng, trên ngực, xoắn lưỡi nhau trong khi 2 tay chéo cánh sờ mó bên dưới của nhau, úp mặt vào sông quê trông khi em dùng lưỡi tắm cho thằng cu, cuối cùng cũng phải out.

body em thì mn đến tự cảm nhận chứ tôi khó nói lắm.

Chơi tầm hơn tiếng ngồi hát hò với tám chuyện thì bé gạ làm slot 2 ,e thì cũng mệt mà bé cũng k tha lôi con cu e ra bú lấy bú để ,r chuyện gì đến cũng đến làm tình trên ghế sofa bú liếm nhau rồi e bắn hết tinh trùng vào miệng bé ,bé hành quá 2 slot lúc e đi về lếch luôn.
Kết thúc chuyến ăn chơi mấy bữa trước nha mấy bác.

lương hoàng hải

Tập Sự
Đam Mê Massage
29/7/23
21
0
1
để nói bên này cs thì bình thường thôi
cũng k đẹp lắm
bù lại lễ tân vs nhân viên nhiệt tình uy tín
chăm như chăm bố nên đi cũng khá ok

Mở ảnh nền