Massage Tân Phú Nóng nực thế này thì làm gì

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 363

Mông Nẩy Nẩy

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
141
11
18
Hi mấy anh em, lâu quá mình không đăng cái gì, cuối tuần rồi cả lễ lộc này kia mình cũng chẳng đi đâu chơi nay mới co dịp đi. Ghé lại quán quen nhiều cảm xúc quá nên đành lên một bài vậy. Giờ quán thay gần hết mấy em hàng mình hay đi rồi thay bằng mấy em mới nên mình chọn random.
Đánh giá theo quan điểm cá nhân.
Cơ sở vật chất này kia mình bỏ qua nhé vì mình có đánh giá rồi.
Bé 552 face xinh, dễ thương
V1 : vừa tay bóp đã
V2 : có lipit nhưng k nhiều
V3 : tròn đẹp
V4 : Nước nôi rất nhiều
Sv bé nhiệt tình đấm bóp các thứ cũng ok cảm thấy rất thoải mái, vừa làm vừa nói duyên dáng dễ sợ. Tới màn trườn mông người mình trơn quá bé trườn mà mém té nhìn thương ghê, tới khúc Bj thì kĩ thuật cũng tốt. Trãi nghiệm mình khá hài lòng, Luxury vẫn là nơi ăn chơi thoải mái mà không phải lo lắng gì cả. Từ an ninh tới dịch vụ

Massage Luxury Tân Phú

Tham Mưu
Cơ sở Massage
26/6/22
182
3
18
massagegovap.com
Hi mấy anh em, lâu quá mình không đăng cái gì, cuối tuần rồi cả lễ lộc này kia mình cũng chẳng đi đâu chơi nay mới co dịp đi. Ghé lại quán quen nhiều cảm xúc quá nên đành lên một bài vậy. Giờ quán thay gần hết mấy em hàng mình hay đi rồi thay bằng mấy em mới nên mình chọn random.
Đánh giá theo quan điểm cá nhân.
Cơ sở vật chất này kia mình bỏ qua nhé vì mình có đánh giá rồi.
Bé 552 face xinh, dễ thương
V1 : vừa tay bóp đã
V2 : có lipit nhưng k nhiều
V3 : tròn đẹp
V4 : Nước nôi rất nhiều
Sv bé nhiệt tình đấm bóp các thứ cũng ok cảm thấy rất thoải mái, vừa làm vừa nói duyên dáng dễ sợ. Tới màn trườn mông người mình trơn quá bé trườn mà mém té nhìn thương ghê, tới khúc Bj thì kĩ thuật cũng tốt. Trãi nghiệm mình khá hài lòng, Luxury vẫn là nơi ăn chơi thoải mái mà không phải lo lắng gì cả. Từ an ninh tới dịch vụ
Chúc mừng anh nhé :b44:

Mở ảnh nền