Massage Gò Vấp Report nơi xả giành cho những ae có điều kiện còn từ tốn

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 342

Khắc Duy

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
10
2
3
này đc ông anh quăng cho info của cơ sở Adam này chắc ae nào cũng biết tới vì độ rẻ của cs này rồi nhỉ
hôm nay tôi đã quay về với em yêu 43 của cs này đây. sau khi lấy code thì phi gắp tới vì quá là nhớ em 43 này rồi kkkk.
phi hơn 10p thì cũng tới đụ khỉ vượt cả đèn đỏ tí thì bị ca tóm ae ạ may mà quành vào mấy cái hẻm liên tục nên may mắng thoát được.
cs ở đây thì tổng quan là nhìn chung cơ sở vật chất cũng rất là ok.

KTV thì.... khó mà chê được.Cao khoảng 1m66, có da có thịt, trắng, dễ thương, nhiệt tình thôi rồi luôn, nhan sắc thì cũng ổn dễ nhìn,
Vì dáng cũng thuộc dạng vừa đủ dùng thôi nên đánh giá luôn về phần service mà em nó phục vụ, chất lượng bù lại body một đánh đổi quá hời giành cho ae.

Vừa vào phòng là bắt đầu bằng những phần mở đầu quen thuộc, phần tắm khá trơn tru khi được em nó nuru tại bồn, bj kèn sáo sơ sơ trước để khỏi bỡ ngỡ về sau. Em nó mút rất kỹ, liếm lắp khá đỉnh, kèm theo đó là bím khá ngọt, hàng chuẩn bót móc vào sướng từ tay cho đến trym. Em nó nhìn khá hiền nhưng khi vào cuộc rồi thì độ dâm trổi dậy, bím xiết chặt ngón tay còn bím thì rì rào suối chảy một dòng. Giọng em nó khá ngọt nên rên là nghe nứng hết cả người.

Massage Nuru dáng người có chút khiêm tốn nhưng cọ bím cực mướt, trơn tru miết qua lại giữa thằng em làm nhỏm người dậy mấy lần vì sướng. BJ chính của em nó thì phải gọi là hấp tinh đại pháp, cực căng và phê trên từng nhịp, tevet em nó cũng khá dễ dàng, nước nôi cứ thế mà tuôn chảy húp mãi không hết.

mình lấy vé CIA thời gian tận 120 phút lận mà giá còn rẻ chỉ mất 700k mà còn giảm chỉ còn đúng 490k sau khi mình add mã giảm giá do xin đucợ từ số điện thoại này nè 0822 39 59 79
tổng kết lại mình tip bằng vé gốc luôn nha ae kkk, chứ đòi tip như vé giảm giá thì tội mấy em

Doãn Chí bình

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
138
14
18
tính ra bên này là massage giá hạt dẻ nhất mà tôi biết đấy các ông ạ:b11:

Hữu linh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
96
2
8
mình lấy vé CIA thời gian tận 120 phút lận mà giá còn rẻ chỉ mất 700k mà còn giảm chỉ còn đúng 490k sau khi mình add mã giảm giá do xin đucợ từ số điện thoại này nè 0822 39 59 79
tổng kết lại mình tip bằng vé gốc luôn nha ae kkk, chứ đòi tip như vé giảm giá thì tội mấy em
đù tính là có giảm giá đi ngon vcl nhỉ

Văn vượng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
97
11
18
qua đây chơi thường toàn phải đặt trước
vì nhiều lúc đông vcl:baddog22:

Mở ảnh nền