Massage Gò Vấp Report nổi lên thôi nào ae ơi

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 159

Quốc Tấn

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Nằm vùng đã lâu nay thấy em này quá ưng ý nên vào viết rp.
Chuyện là vào 1 chiều mưa tầm tã vừa tan ca thì dạt qua royal hẹn cái kèo với em trước khi em hết ca.
lấy phòng cỡ 10p em gõ cửa với câu chào lễ phép rất ưng nha.
Ok anh em, đéo có gì để nói về em này, nói chung là ngon, thái độ vui vẻ, mọi thứ đều ngon, vú real bóp sướng vcl, eo hơi có mỡ nhưng rất ít, bím thì nước nôi lênh láng không phải xài gel, bím hồng chứ không thâm, nhược điểm là hơi có chút cà vạt mà thôi, nhưng thật là nó không dài lắm, nên vẫn không ảnh hưởng gì cả, đít không phải cực bự nhưng cũng không bé, nói chung là vừa tầm nhấp, doggy bao sướng, mà cái đặc biệt tao thích em này hơn mấy con hàng khác là em nó không thái độ chảnh chó, công nghiệp như mấy con kia, bỏ tiền ra đi massa mà tao tưởng đâu tao đi xin ăn để được bú lồn gái tơ không đấy =)), nghe em nó nói thì em nó mới bên quận 8 qua bên đây, hàng dạt từ cái khu ăn chơi đấy mà công nhận vẫn ngon lắm, rp cho bọn m biết để đi check sớm, chứ không mốt thằng hết giảm giá thì lại tốn thêm nữa đấy, em này thế nào cũng bị đôn lên mà thôi, nên tranh thủ đi đi, tự trải nghiệm chứ không bọn mày lại bảo tao nhận tiền của thằng bánh nên pr cho em nó, t khen dữ thế vì lâu lắm rồi mới thấy có em hàng vừa ngon mà vừa ngoan thế này, ít em hàng có thái độ tốt được như thế này lắm. dịch vụ thì gồm có HJ, BJ, Bóp vú, Hôn vú, Hôn môi, Massage, Vét máng... các thứ các kiểu.
massage body hết các bài bản, bài nào làm cũng quá tốt. Đến khi vào với phần massage thái thì cảm giác sướng mới gọi là trọn vẹn nhất, body ngon cùng độ râm quá đỉnh cứ thế mà trườn lướt khắp cả người. Massage nuru kích thích quá sướng, độ râm của em cũng càng lộ rõ, vừa kích thích vừa ghẹo thằng em mà phê tê tái.
Đến khi em vào thế thư giãn bj quá nuột ngậm mút đủ bài làm tê tái hết tờ rym. Đưa tay nghiên cứu bướm xinh của em mà thấy quá phê, tay vừa chạm vào đã nghe ấm áp mà nước nôi ướt nhẹp thế là càng nhiệt tình mò móc, xong thì đang trong cơn hưng phấn, cho em vô thế 69 mà vét sướng cả hết người. Out sớm là điều khó tránh khỏi, vừa xong nằm thở dài rồi ôm ấp cùng em một lúc cho lại sức xong mới về, vẫn là quá phê, trải nghiệm quá sướng. Mời các bác trải nghiệm thử xem sao nhé.

hòa hương

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
26
0
3
hồi t cũng có đi rồi
túm lại cũng ổn trong tầm giá
chơi kiểu nhập tâm chiều khách
chứ dell công nghiệp như mấy chỗ khác:b11:

Mở ảnh nền