Massage Hà Nội Report nổi lên nào ae cũ ơi

Massage Hà Nội

Lượt xem: 233

Duy Thẩm

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
10
1
3
Qua bài vài bài rì viu thì tui cũng quen đc vài ae thiện lành, toàn là dân tàu ngầm, lịch sự, giúp đỡ thực sự cho địa chỉ cs, giao lưu chia sẻ thông tin cho nhau.
Tui cũng qua lại với nhiều em, mà em nào cần tiền gấp mới nhờ tui giới thiệu để giúp đỡ, còn ko thì để dành xài thôi :D
Như cs adam Cũng giới thiệu cho 7-8 ae quen biết nhưng mà cũng chưa đủ. Nên nay tui đi mát xa để về rì viu cảm nahạn cho ae.
Bé cao khoảng m65 đổ lại nặng 50, mặt tui cho 7đ nhen, cười là rụng tim, dễ thương bà cố
V1 cam lai của tây ta gì đó
V2 xíu litpit
V3 nước nôi vừa đủ, hồng hồng nhẹ ;));))
Có da có thịt, da hơi ngăm xíu xiu, có hình xăm trên cánh tay
Bé sống với mẹ nên đc mẹ chăm sạch sẽ, thơm tho ngất ngây từ rừng rậm tới nông thôn
Nói chuyện ngọt ngào, dễ thương, bảo gì làm đó: tắm chung, hun hít, tui ko 69 nhưng chắc yêu cầu thì bé cũng chịu
Có điều BJ hơi yếu, miệng nhỏ cạ răng tui đau thý bà, phải đào tạo thêm mới nuột đc, quen lâu với bé sẽ có nhiều trò vui lắm ;));))
Tu tôi mặt cho em nó gọi còn miệng tôi thì lo tập trung vào 2 bình sữa ngay trước mặt rất là phê, sau đó em nó còn bj nhẹ cho tôi trong bồn sau một hồi thì 2 đứa cùng tắm lại và lên giường.

Đến phần khỏe thì em nó đấm bóp còn tương đối, lực cũng vừa đủ chứ không mạnh như mình đi chuyên massage khỏe, bù lại thì em nó rất chi là nhiệt tình luôn.

Đến phần thái và nuru bé nó dùng cặp bưởi săn cà xát người tôi từ trên cho xuống dưới bao nhiêu mệt mỏi đều tan biến như có phép màu vậy.

Phần mệt thì bé nó làm rất ok nha, bé nó bắt đầu dùng lưỡi chăm lo cho thằng em mình ở dưới, kèm theo những âm thanh thở gấp của em nó,ngực em nó vừa tay mình bóp rất đã mình rất thích phần này đi, sau một lúc thì em nó quay qua thế 69. Cũng tranh thủ khám phá mọi ngõ ngách của em nó một lát, một lát sau thì khe suối cũng có nước kèm theo tiếng rên của em nó càng lúc càng to, nghe mà sướng gì đâu,sau 20 phút miệt mài đủ các tư thế thì cũng ra cảm giác sung sướng gì đâu. Nằm nghĩ nói chuyện em nó xíu ( được biết bé tên Kim 21t ) rồi mới tắm lại,phần mệt em nó làm mình quá là phê, cũng gần hết thời gian em nó dắt mình vào trong tắm sạch sẽ. Cuộc vui nào cũng tàn đành tạm biệt em nó tại đây.
TẠM BIỆT AE!!

Mở ảnh nền