Massage Tân Phú Hot Girl những buổi ăn chơi vào những tháng ngày cuối năm

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 686

văn đinh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
66
1
8
Nay cũng gần bước qua tháng cuối cùng của năm rồi .cuối tuần lại họp mặt ăn nhậu .Tạm biệt ae xong mình lủi thẳng vô luxury bên diệp minh châu xả stress cái luôn .Vô vấn đề là hôm đó mình đi một mình nha anh em . Tới cơ sở thì nv tận tình chu đáo . Tới thì chọn vé Cia Vip 2 shot nha lên phòng và đợi e vô tắm chung .

Em nó có mặt mang nét dễ thương, hiền lành với pha chút dâm dục , body múp vòng nào ra vòng đó nhìn rất đã. E bước vào cởi hêt đồ r dìu mình vào tắm . Em tắm cung nhẹ nhàng xoa khắp lòng ngực bằng bàn tay kéo trải dài xuống thằng bé ,nghịch nhau từ màn này đến màn khác mỏi cả người . Vật nhau 1 lúc trong bồn thì mình cũng cia ngập miệng em nó .
Tắm táp sơ lại xong rồi ra phao massa e làm đầy đủ bài massa khoẻ rồi đến mệt , mệt thì em làm siêu tốt . Sử dụng hết skill mà em học được thể hiện cho mình Em liếm nhẹ nhàng, tê tái từ ngực xuống bụng, đùi, bắp chân, rồi mình nằm úp chổng mông cho em dọn WC. E dí lưỡi sâu vào lỗ đít phê ko thể tả.Rồi bắt đầu qua phần 69 mình định tranh thủ khám phá hang động của em một tí thì thấy nước đã lên láng .Và rồi khoảnh khắc lên đỉnh đã đến, thằng nhỏ mình phun trào trong miệng em . Xong em còn mút thêm chút nữa làm chịu không nổi . Xong xuôi e để mình nằm nghỉ 1 lát nói chuyện tâm sự sau đó mới vào tắm tráng. Kết thúc 1 buổi xả stress hài lòng .

Mở ảnh nền