Massage Tân Phú Discount Hot Girl Nhận free vé massage luxury tân phú.

Các cơ sở Massage quận Tân Phú
Khuyến mãi

Lượt xem: 580

Single MAN

Tập Sự
Đam Mê Massage
23/7/22
21
1
3
Hoà cùng bầu không khí world cup, mình đã may mắn dự đoán trúng và nhận được free vé nuru69 từ chương trình dự đoán tỉ số.
Mình ghi RP để cho ae cảm nhận và nên đi trải nghiệm thử.

trước khi đi thì mình đã hẹn trước bé 555 đê gặp gỡ sau khi được nhiều bác khen

-Ngay khi bước vô thì được mấy anh em locker đón tiếp nhiệt tình, quầy tư vấn tư vấn kỹ càng.
- Khi mình đưa code free vé thì bé tiếp tân khá bất ngờ nhưng cũng được giải quyết nhanh chóng trong vài nốt nhạc.

( Mấy bác đi free vé khi tham gia WC nhớ chú ý là mình trả full tiền trước , khi về viết rp thì sẽ hoàn tiền vé sau , mấy bác lưu ý cho đỡ bất ngờ )

KHI lên phòng :
. Không phải lần đầu tiên tới đây nhưng vẫn phải ấn tượng bởi CSVC , đầy đủ full option âm thanh, ánh sáng và cả bồn sục to
Phòng xông khô, ướt , nhà tắm, nhà vệ sinh đầy đủ, chạy êm .
Về KTV :
. Mình đi bé 555, phải nói là đỉnh , bé rất dễ thương, khi vô khi về chào hỏi đẩy đủ.
Bé này có tiết mục dạo đầu là làm móng cho mấy ae. mấy ae nào lười cắt thì đến bé xử lỳ cho :)
Nói sơ về ngoại hình thì : v1 : vừa tay nha ae , dành cho người chơi hệ cam quýt
v2 :eo nhỏ, mi nhon
v3 : mông đều đặn , san chắc
v4 : bé này lông tơ nha , nhìn non thích lắm
Bé này mà chơi cosplay áo dài thì nhìn không khác hot girl nữ sinh C3 đâu :)

Về massage khoẻ thì mình thấy đỉnh , lực mạnh , đầy đủ, mình do người to nên thấy rất thích lực bé làm.
về massage mệt thì bé làm đầy đủ, đúng các bước, đường lưỡi phê lắm, từ chân tới lỗ tai nổi hết da gà.
* Ấn tượng nhất là bé có đi sơ qua phần lỗ nhị :) phê vãi chưởng
Mình thì ko thích giao tiếp khi làm dịch vụ này nên bé cũng biết ý không hỏi nhiều , rất thích bé ở điểm này
Kết thúc mọi chuyện thì cũng như những nơi khác, out ra trong phê lòi mắt và để bé tắm cho rồi đi về thôi.

Tổng kết :
Thiệt hại 1tr4 ( vé 700- tip 700 ) , ae có code free viết rp thì admin trả lại tiền vé nha.
xuống phòng chờ thì đồ ăn nước uống đầy đủ cho ae nghỉ ngơi.

Nói chung thì bữa nay đi rất okey, bé xinh xắn , dịch vụ đầy đủ. TỔNG KẾT THÌ ĐÁNG TIỀN ĐI NHA ANH EM. Anh em nào còn phân vân thì cứ đi thử đi, không thất vọng đâu
( THKS ADMIN đã tổ chức even chất lượng cho ae tham gia )
Bên dưới là một số hình ảnh CSVC mình chụo được cho ae chiêm ngưỡng, còn người thì do vấn đề riêng tư nên không chụp, ae thông cảm !

Đính kèm

464.6 KB · Lượt xem: 77
    457 KB · Lượt xem: 80
    606.7 KB · Lượt xem: 71

Massage Luxury Tân Phú

Tham Mưu
Cơ sở Massage
26/6/22
182
3
18
massagegovap.com
Hoà cùng bầu không khí world cup, mình đã may mắn dự đoán trúng và nhận được free vé nuru69 từ chương trình dự đoán tỉ số.
Mình ghi RP để cho ae cảm nhận và nên đi trải nghiệm thử.

trước khi đi thì mình đã hẹn trước bé 555 đê gặp gỡ sau khi được nhiều bác khen

-Ngay khi bước vô thì được mấy anh em locker đón tiếp nhiệt tình, quầy tư vấn tư vấn kỹ càng.
- Khi mình đưa code free vé thì bé tiếp tân khá bất ngờ nhưng cũng được giải quyết nhanh chóng trong vài nốt nhạc.

( Mấy bác đi free vé khi tham gia WC nhớ chú ý là mình trả full tiền trước , khi về viết rp thì sẽ hoàn tiền vé sau , mấy bác lưu ý cho đỡ bất ngờ )

KHI lên phòng :
. Không phải lần đầu tiên tới đây nhưng vẫn phải ấn tượng bởi CSVC , đầy đủ full option âm thanh, ánh sáng và cả bồn sục to
Phòng xông khô, ướt , nhà tắm, nhà vệ sinh đầy đủ, chạy êm .
Về KTV :
. Mình đi bé 555, phải nói là đỉnh , bé rất dễ thương, khi vô khi về chào hỏi đẩy đủ.
Bé này có tiết mục dạo đầu là làm móng cho mấy ae. mấy ae nào lười cắt thì đến bé xử lỳ cho :)
Nói sơ về ngoại hình thì : v1 : vừa tay nha ae , dành cho người chơi hệ cam quýt
v2 :eo nhỏ, mi nhon
v3 : mông đều đặn , san chắc
v4 : bé này lông tơ nha , nhìn non thích lắm
Bé này mà chơi cosplay áo dài thì nhìn không khác hot girl nữ sinh C3 đâu :)

Về massage khoẻ thì mình thấy đỉnh , lực mạnh , đầy đủ, mình do người to nên thấy rất thích lực bé làm.
về massage mệt thì bé làm đầy đủ, đúng các bước, đường lưỡi phê lắm, từ chân tới lỗ tai nổi hết da gà.
* Ấn tượng nhất là bé có đi sơ qua phần lỗ nhị :) phê vãi chưởng
Mình thì ko thích giao tiếp khi làm dịch vụ này nên bé cũng biết ý không hỏi nhiều , rất thích bé ở điểm này
Kết thúc mọi chuyện thì cũng như những nơi khác, out ra trong phê lòi mắt và để bé tắm cho rồi đi về thôi.

Tổng kết :
Thiệt hại 1tr4 ( vé 700- tip 700 ) , ae có code free viết rp thì admin trả lại tiền vé nha.
xuống phòng chờ thì đồ ăn nước uống đầy đủ cho ae nghỉ ngơi.

Nói chung thì bữa nay đi rất okey, bé xinh xắn , dịch vụ đầy đủ. TỔNG KẾT THÌ ĐÁNG TIỀN ĐI NHA ANH EM. Anh em nào còn phân vân thì cứ đi thử đi, không thất vọng đâu
( THKS ADMIN đã tổ chức even chất lượng cho ae tham gia )
Bên dưới là một số hình ảnh CSVC mình chụo được cho ae chiêm ngưỡng, còn người thì do vấn đề riêng tư nên không chụp, ae thông cảm !
Dạ cảm ơn anh đã đến cơ sở bên em để trải nghiệm dịch vụ ạ , chúc mừng anh đã có một ngày trải nghiệm tuyệt vời ạ .Rất mong sẽ được phục vụ anh vào những ngày tiếp theo ạ

Mở ảnh nền