Massage Gò Vấp Report ngon khó tả

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 178

Nhị Lang Thần

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/6/22
21
0
3
Trong lúc gấu đi du lịch 3 ngày ở nơi xa, thằng bạn rủ làm vài chai xong định về ngủ, tự nhiên thằng nhỏ éo chịu ngủ mà cứ dựng lên khó chịu nên lên GG tìm cs gần đó, tìm được 1 cs nhìn cũng ngon, nhắn tin xếp kèo xong tới cs tắm rửa. mua ves chojn đc 1 em thì Lên phòng tắm, nằm chờ- hơn 3p ẻm vô, ấn tượng ban đầu hơi thất vọng, ẻm nhỏ con quá so với hình chụp
Đầu tiên là em nói ẻm làm việc ở cs này, sau đó vào việc luôn. nói chuyện 1 lát thì vào bồn, công nhận bé tắm táp rất kỹ, mọi ngóc ngách, mình rất ưng khoản này vì dù gì sạch sẽ vẫn tốt nhất các bác nhỉ. Vừa tắm bé vừa chủ động click ty, BJ nhẹ nhẹ rất có cảm xúc. Xà quần 1 hồi thì bé kêu mình lên giường.

Về phần massage khoẻ, bé làm rất có lực, bài bản, đủ các bài, bẻ cổ, bẻ lưng, giậm lưng, làm xua tan bao mệt mỏi trong người.

Đến phần massage mệt, bé kêu mình nằm sấp, 1 dòng nước chảy trên người và bé bắt đầu sử dụng cái lưỡi điêu luyện của mình đi khắp ngóc ngách của cơ thể. Đặc biệt bé có chiêu dọn WC rất đỉnh, làm mình tê cả người. Quay người lại, bé tiếp tục dùng cái lưỡi của mình đi đến đầu ty và dừng ở đó, bé click trong đam mê và cũng không quên đưa 2 bầu sữa của bé cho mình mút. Bé rất tinh ý khi mình đưa tay khám phá v4 của bé thì bé chủ động cho mình mân mê và rên khe khẽ. Cuối cùng, 2 đứa quay lại 69 và xuất ra trong sung sướng. Bé ngậm của mình thật chặt, không buông cho đến khi xìu thì thôi, 1 điểm cộng cho bé. 2 đứa tắm lại r chia tay ra về lòng đầy cảm xúc
về bé thì
Đánh giá: Xinh, ngoan, tướng vừa người
V1: teen,săn chắc, 7đ
V2: ok, có eo, chắc -7đ
V3: ok. xài ngon, chắc - 7đ
V4: sạch đẹp, 7đ
Dịch vụ: vui vẻ full service,bj,

Mở ảnh nền