Massage Gò Vấp Report ngày đầu tuàn mưa gió

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 161

Lưu Hải

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
16
0
1
hôm nay mưa gió lạnh lẽo cô đơn nên kiếm chổ massage, hôm nay quyết định ra luxury thấy có vài bé mới, nên đến làm xuất xem có gì thay đổi mới ko, đến gặp bạn lễ tân chăm sóc khá nhiệt tình, chuẩn bị nước nôi đầy đủ, thấy được bé cũng ok, body mướt rượt, điện nước thấy cũng ổn, thấy bé này hợp gu hơn 2 bé kia nên mình chọn luôn
Xông hơi - Xông khô TUi chọn xông hơi mà nói chứ xông hơi nó đã làm sao ngồi mà em vào tui cũng chả buồn ra, muốn xông cho ra hết hơi bia mới chịu à. Mà cái bóng dáng em lại kéo thằng em tui nó động đậy nữa thế phải ra . Gặp lại em sao vẫn thấy như ngày đầu, cái cảm giác nó thân thân rồi gần gần như muốn gì cũng được em chiều tới như người yêu. Em lại ngồi nói chuyện tui tính ôm em mà người đang mồ hôi quá để kềm lại tý.
Tắm nha anh. Và cảm giác sung sướng bắt đầu. Em làm rất từ tốn, từ từ rồi tui tốn bao tinh . Em nhẹ nhàng chăm sóc tui từ gội đầu, tắm rửa và cơ thể em áp vào tui cái máu râm rục của tui trồi dậy nó sung hẳn sao mà ôm em vào lúc nào cũng một cảm giác vừa vặn rồi em rút người clik ty tui một hồi tiếp tục hôn nhẹ xuống và chăm sóc thằng nhóc , ui nó tê tê lúc em mút bi đến thằng nhóc, tui sờ bóp cặp mông em rồi lòn khám phá cô bé em, nó cứ ướt ướt như sẵn sàng vậy cứ vậy mà chưa kịp gì tui hứng quá bắn luôn , may ở bồn nên có nước em rữa cho tui liền,sao mà nó hứng dữ luôn .
Em đưa tui lên giường đấm bóp , em đấm mà tui cứ nhẹ nhàng vừa thoải mái vừa sương sướng mỗi lúc em ngồi cạ cạ , và sau màn thư giản nhẹ nhàng bắt đầu đến lúc chiến đấu tiếp tục. Em quần tui lúc nằm bằng cảm giác trườn nhẹ rồi hôn từng tý cùng cặp ngực em cứ êm êm đi lên rồi xuống cứ phải tui quằn quại . một lúc sau tui xoay lại tấn công em, bao khoái cảm nó dân trào lên vừa hôn vừa mút vừa bóp em, tui cứ như cuốn vào cảm giác đê mê cùng em, hôn em xong đến lúc em xoay lại cùng tui 69 cứ theo cảm giác mà hưởng sự sung sướng vừa húp vừa được bj , bướm em cứ như một thế giới đầy ma mi khiến tui cứ phải càng húp càng cuốn theo phải đến lúc thằng nhóc nó giật nòng bắn đạn thì tui mới dứt ra được em, nó phê thật sự. Cứ bao lần gặp lạ bấy lần phê cùng em.
Cuối cùng cũng phải tạm biệt em, xuống còn làm tô bò kho lấy sức nữa rồi nằm chờ ku kia đang hưởng thụ .

Mở ảnh nền