Massage Hà Nội [Neko Trần Thái Tông] Pool Party chúc mừng thằng em thoát kiếp độc thân

Massage Hà Nội

Lượt xem: 902

Trần Hưng Toàn

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
24
0
1
Chào anh em trên cộng đồng, sau dịch lâu lắm mình mới có thời gian comeback, nhân tiện vừa rồi có tổ chức tiệc độc thân pool-party cho thằng em , nên viết lại nhật ký để anh em xem qua
Đích đến của pool party lần này là Neko2 - 75 trần thái tông, nói không phải PR thì em thấy bể pool của Neko2 là ngon nhất trong tất cả các cơ sở ở HN, không gian phòng pool rất rộng , âm nhạc nghe ổn chất lượng như đc lên bar với pub.Về dịch vụ thì khá chim ưng, đĩa hoa quả bày sẵn, bồn sủi, đèn nhấp nháy và nhạc du dương. Thằng cu nhân viên cũng bảo bên em cũng bán xì gà, nếu anh cần thì bọn em sẽ mang sang cho, nhưng thôi, mình đang mang mấy điếu cần hút nghe nhạc cho phiêu :D. 3 ae thay đồ, xông hơi xong chui vào bồn là 3 tiên nữ mặc bikini lấp lánh xuất hiện ❤️

Gu của tôi là người đầy đặn co da có thịt nên số 08 đã lọt vào dc mắt xanh, nghe nói em này cũng là hàng hot của quán, may đi vào giờ chiều nên mới pick đc em nó. body em nó cực kỳ đẹp, nẩy nở thon thả, tỷ lệ xuất sắc, kiểu như một em người mẫu nhưng thu lại nhỏ ý . Thằng cu em sắp lấy vợ pick em 36 (nhìn loli vú to), còn ông bạn ko nhớ pick số gì

Về cuộc vui này, thật sự giờ mình mới hiểu cái thú của trò Pool Party: vần vò nhau trong bể bơi (khá rộng, bể này 6 ông chơi cũng đc), vần chán lại vần hàng của bạn mình, một tay tôi bóp vếu em 08 một tay lại móc cua em 36. Em 36 liếm láp em mình nhưng lại thò tay sóc chym mình. Nói chung là nó cứ hư hư nhưng thinh thích ý anh em ạ

Xong xuôi thì mỗi thằng một giường kê liền nhau, ba em khởi động nhẹ nhẹ bằng màn massage khoẻ ngắn, rồi trườn bò tinh dầu Nuru như bao lần khác, nhưng cảm xúc thật lên vãi loàn vì có 2 em cùng trườn bò rên rỉ một lúc. Như vừa đc nuru vừa xem film sex 4D vậy. Các em cũng đủ bài, hôn hít xoắn lưỡi, cạ mu, 69, BJ rất nhiệt. Thật sự là hôm nay sức khoẻ yếu hơn mọi ngày, và cảm xúc lần đầu được phê như thế nên ...mình chớ hơi nhanh. Thằng cu em bên cạnh thì khỏe hơn , mãi mới ra, em 36 BJ mỏi cả mồm , nghĩ mà cũng thương hahaa

Tổng kết: Hơn 6 củ cho một bữa tiệc độc thân 3 người, ở quầy lễ tân còn hỏi han xem các anh có hài lòng k, nói chung tận tình. Góp ý nghiêm túc với Neko: giá mà sau cuộc vui có bát súp hay quả trứng thì hay, thực ra nó không đáng là bao nhưng đúng chuẩn là service Massage Vip , mình đi một số cơ sở ở miền nam mình thấy vậy

Phạm Anh Dũng

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
20
4
3
Đù có anh em chất lượng thiệc chưa kiếm được ai để đi làm 1 vé như vậy hết

Mạnh Đinh

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
16
0
1
Đi cái này thích nhất là được đưa tay qua bóp vú mấy bé khác cảm giác vụng trộm sướng vl

Tấn Duy

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
11
1
3
Tui lại hok hảo tập thể cho lắm thích riêng tư ốm ấp tâm sự cho nó đẽ

Mở ảnh nền