Report Né cái nhà nghỉ Hoàng Yến ở chỗ Khương thượng ra mấy tml ạ

Lượt xem: 464

Trung Kiên

Binh Nhì
Đam Mê Massage
15/9/22
14
0
1
dcu bnó, giờ nghĩ lại vẫn thấy cay
Đêm qua 10h tự nhiên nứng dái quét zalo thử tìm quanh đây thì thấy mấy em hàng. add rồi nch check thử 1-2 em rồi book 1 em thì bảo ra cái nhà nghỉ Hoàng Yến ở 176 Khương Thượng. Check profile e gái thì yên tâm chắc đêm nay ấm dái rồi. ra lấy phòng rồi nhắn tin e n số phòng, e nó bảo là đợi em 10p. Cũng vào tắm sửa bụi hồng trần để chuẩn bị thăng thiên, xong xuôi tất cả ra nằm vểnh dái ngồi chờ.
10p - 20p vẫn đ* thấy gì., nhắn tin thì con l* đ thèm seen. thấy điềm điềm rồi. Hỏi thằng bạn đi phá đò cùng thì n cũng bảo bên n chưa có. thế là 2 thằng xác định bị lừa kèo rồi,.
Ngồi thêm 10p nữa thấy bên thằng bạn mở cửa. Trong đầu nghĩ chắc là mấy đứa này đi muộn thôi,. thì vừa dc 1p thấy thằng bạn nt bảo về. bọn lồn tráo hàng. vô bảo em 99 mà nhìn mặt n hơn cả mẹ t. vào cái tắt đèn luôn định bịp bố m hả. về.
thế là 2 thằng lại vác cu về nhà. cay vcl. ngồi đợi 40p chả dc cái l gì., tự nhiên mất mẹ nồi lẩu ếch..
né cái nhà nghỉ đó ra. check thì toàn mấy em như hoa hậu, đến thì 1 là bịp, 2 là tráo hàng. bọn lồl

Phạm Đức Đạt

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/11/22
9
1
3
hahha thôi coi như bài học, xưa t cũng bị một lần cay dái vác cặc về. vào được xíu mất 100k tiền khách sạn

Mở ảnh nền