Massage Quận 5 Report mỹ nhân chân dài tại Bigbang

Hệ thống massage Quận 5

Lượt xem: 462

jocker

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
11
0
1
Nay đi thử chỗ mới thấy ổn áp về chia sẻ cho anh em
Tới nơi vô quầy làm thủ tục check code này nọ cũng nhanh chóng, cơ sở vật chất sáng xịn mịn ok, nhân viên vui vẻ nhiệt tình , ngồi làm ly nước rồi được mời lên phòng
lên phòng thay đồ xông hơi cái đã , thấy bé đẩy cửa vô pha nước này nọ sẵn thì cũng đi ra , bước ra ngắm kỹ em nó thì ngon lun, body cao ráo cân đối thu hút quá tí muốn bay vô hiếp bé nó rồi, may mà kềm chế được thú tính, vô bắt chuyện mà tay chân không yên cứ mò chỗ này chỗ kia của bé , bé cũng không phản kháng mà còn khám lại nữa , bé dắt vô bồn là mình bắt đầu mò mẫn liền , ngực vừa tay mà săn chắc lắm, éo ót cũng ngon , v4 thì mới sờ xíu đã thấy ướt rồi , mò em nó hứng quá thằng nhỏ chào cờ lên được em chăm sóc ngược lại , hết vuốt rồi ngậm , làm mình xém out hên là giữ lại kịp, bé lau khô người rồi mời lên giường
lên giường nằm được bé bóp tay bóp chân cũng khỏe khỏe, chà đá nóng cũng sướng ổn áp phê
phần Thái với cặp ngực nóng bỏng thì phần này em rất đã , cái cách em đi lưỡi rất kích thích, lật lại tui cũng tranh thủ bú bình, sờ vuốt bướm em để tạo hưng phấn một lát thì nước ra quá trời , tiếng rên rất damdang , từ thế truyền thống em đổi sang 69 , gồng được cỡ 10p cũng phải rùng mình xả vốn , nằm chơi với em hết giờ rồi về
v1 to tròn bóp đã
v2 éo ót ngon lành
v3 căng mộng , doggy thì chắc 30s hy sinh
v4 ướt sũng
body cao ráo , mặt dễ thương
chấm bé 8/10 nha
tic 900 có code giảm 50% tip = tic
Bé 09 nha anh em

Mở ảnh nền