Massage Quận 12 Report mùa đông đã ùa về cùng bé yêu H79

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12

Lượt xem: 212

Khởi Phòng

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
14
2
3
Sáng nay mây trời lại âm u, lòng người vẫn vậy. tui lại nhớ về một thời học tiếng Pháp ở Idecaf, nơi gặp em ghệ đầu tiên

De toute ma tendresse, je suis un géant de papier💘
Với sự dịu dàng của mình, tôi là người khổng lồ bằng giấy

Nhạc Pháp hay, du dương như những nỗi lòng vô tận. Hệt như con sông Hương chảy qua Huế, bên trên nhẹ nhàng nhưng phía dưới là dòng nước siết 😍 còn tình cảm của tui giành cho em H79 dù có thế nào trôi qua bao lâu thì nó vẫn như thế.

Thôi thì nghe nói TC trung chánh có tuyệt tácH79, nhắn liền TC Trung Chánh. Set em như người tình được không ? 😘
ok được thôi anh, sau khi nghe xong câu "được rồi" thì tui tắt máy phi tới vì quá nhớ em rồi
tới nơi ngắm em và thật tình cờ em đúng là tuyệt tác real của thời gian. thời gian có thay đổi thì em vẫn không thay đổi chút nào mặc dù mỗi năm em đều lớn thêm 1tuổi.
nhắc tới em chắc em cũng đã quá quen thuộc với 1/2 khán phòng rồi :)) .

Service em H79 Phục vụ anh em nhẹ nhàn tình cảm, đặc biệt chậm rãi và từ tốn cho ae nào thích tìm kiếm cảm giác tình yêu. Đặc biệt là em này còn trẻ nên hàng họ phải nói là non khỏi chê, đi gặp em một lần là phải tìm cơ hội để có thể gặp em lần 2.

Bài tắm thì cũng không quá đặc sắc vì đi mấy lần nên đã dần làm quen được với những gì sẽ được phục vụ, chỉ là gặp em này có điều hấp dẫn hơn là ngoài nuru, Bj hay bú bình thì em này còn có tevet luôn trong bồn trong lúc nuru nên phải nói là sướng.

Massage thì tuyệt vời, Nuru phải gọi là chuẩn JAV nên cở nào cũng phê với mấy em, đặc biệt em hàng ngon, chắt thịt nên cứ lướt là vừa tê vừa nhột, thêm cái phần rên ư ử lúc 69 nữa đánh giá em này là thần dâm rồi.
Về phần BJ, tevet thoải mái, em nó sở hữu một vùng bím khá đẹp với mép hồng đều, đẹp mắt, sạch sẽ không mùi, nước nôi không dữ dội mà cứ chậm rãi từng chút. Đặc biệt là em nó hay rên khi móc, miệng bím khá hẹp nên lúc vào phải nói là bót mà sướng.

Văn trung

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
50
3
8
bữa qua chơi thử rồi mặt mũi mấy ẻm thì kiểu oke thôi , chứ không đẹp hẳn
đc cái yêu chiều khách tốt

Mở ảnh nền