Massage Gò Vấp Report Một trong những tâm hồn to tròn ở Royal

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 232

Đình thịnh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
67
2
8
Chào anh em,
Cũng nằm vùng lâu, theo dõi các dân chơi đi trải nghiệm, review mà cũng ham. Mà nay mới có cơ hội viết rv ủng hộ cơ sở, mình thì cũng đi ở Royal 2 lần, từng gặp được mấy em xinh bên này đều ưng, chất lượng và giá thành thì quá êm rồi
Qua đêm hôm có hứng tính qua thử bé khác đổi gió thì được quản lý tư vấn cho mấy bé có món hôn môi cháo lưỡi (gu mình), chưa gì nhìn hình cái thằng em nó đã dựng ngược lên rồi =)) thế là chốt luôn
Vào chủ đề chính thì tới nơi được anh em nhân viên cơ sở chào mời, hỗ trợ rất nhiệt tình. Lên tới phòng được 5-10p thì bé vào

Ấn tượng đầu tiên: Bé chubby dễ nhìn, face xinh, môi dày. Bé chủ động bắt chuyện tạo không khí thoải mái
V1: Tâm hồn to khủng như tiêu đề, tay mình dạng to nên bóp cũng rất vừa
V2: Được bé chủ động sà vào người nhiều, ôm đã tay
V3: Căng đét luôn
V4: Lúc 69, thơm tho, cũng ra nhiều nước. Có lúc bé rên nhẹ nhẹ còn dựt dựt lên trông khoái cảm quá

Massage khoẻ: đấm bóp đủ bài, có lực tay cũng đã. Ngoài ra thì quả nuru trườn ngực thì ôi chao nó sướng. Tâm hồn to mà trườn thì thôi rồi
Ở phần mệt: bé rất chịu khó BJ mặc dù mình cũng dạng lâu ra nhưng mà bé vẫn khá thoải mái. Lâu lâu ngứa mắt đẩy mặt bé lên cháo lưỡi, phối hợp đưa tình như người yêu luôn (nhìn dăm thật sự). Thế là 2 out 2 lần trong sung sướng
- túm cái váy lại là rất đáng cho anh em bỏ tiền ăn chơi ở đây nhé
tổng thiệt hại của em vé 900 có code nên đc giảm còn 630k+ 900 tip là 1 tr rưỡi .. quá đã nha anh em

Mở ảnh nền