Massage Tân Phú Một trãi nghiệm kì thú với em 100

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 344

Minh Lâm

Tập Sự
Đam Mê Massage
13/6/22
18
1
3
Trời lại âm u chắc lại sắp mưa nên cũng thấy buồn buồn trong lòng, nhờ lại cảm xúc tối hôm qua thì mình cũng viết bài cho anh em đọc chơi.
Lên đọc rp với check hình thì ưng được bé 789 bên Luxury Tân Phú mà gọi điện lấy code rồi đặt phòng thì nói tối nay bé kín lịch rồi k book được nên là mình kết bạn đổi qua bé khác. Lựa được bé 100 thì bảo hẹn 9h mình chạy qua.

Vừa bước tới cổng thôi mà xe xếp một hàng dài, mấy anh em đến chơi đông thế. Thấy đông đúc như này mình cũng cảm thấy yên tâm hơn, csvc rất đẹp nha, nhìn nó cứ đảng cấp thế éo nào ấy. Tới quầy lễ tân thanh toán rồi lấy vé rồi sau đó lên phòng. Tính của mình là đi đến quán nào mà thang máy không sạch thì mình k bao giờ đi nữa, mà được cái ở đây rất sạch sẽ.

Nay mới đầu tuần mà anh em đi chơi đông thật, khống biết tối qua có ông nên trên diễn đàn đến check không nữa kkk. Có thì ông chấm một cái cho tui biết nha.

Phòng ở đây to, thoải mái, có bồn sục, 2 phòng công hỏi, giường to nằm êm, rất sạch sẽ và thơm.
Xong hơi đc tầm 10' thì bé vào mở cửa phòng xong rồi "chào anh". Khúc này là mình thấy kết rồi vì bé quá dễ thương. Để mình miêu tả sơ qua cho mấy anh em xem.
Bé KTV 100
V1 vừa tay nhào nặn sướng
V2 chắc,thon
V3 cái mông này mà đè ra doggy thì hết bài cmnl
V4 hồng hào nhiều nước, chăm rất kĩ
Về phần kĩ năng thì bé rất tốt, mình lười viết đoạn này quá nên anh em tự khám phá nhé.
Bé này dâm và biết nghe lời, mỗi lần bé bú là như con tủy hút tính vậy kkk.
Tổng thiệt hại mình hết 630k tiền vé và 900k tiền tip, còn 70k bo looker. Cảm ơn anh em đã đọc hết bài rp, thân chào.

Công Công

Tập Sự
Lão Làng Massage
10/6/22
44
2
8
789 là con nào mà làm anh em điên đảo vậy nhỉ

Mở ảnh nền