Massage Tân Phú Report Một ngày vât vã chỉ có ở luxury

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 332

anh vũ thái

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
1
3
Haiz hello các đồng dâm...dạo này t ít lên bài...đéo phải do t ít đi...mà do hơi buồn...cứ lủi thủi đi 1 mình...mấy ông a chung team rcongdongthugian đi định cư hết bỏ lại mình t bơ vơ

Nay lại đi chuỗi tại luxury. Đi hạng này tụi bây nên hết thân với q.lý chỗ đó...xong nói gu...nhờ ổng pick vài e trên hình rồi kêu qua cho chọn trực tiếp lun...vầy thì sẽ đc nhìu c.sở trong 1 lần chọn hơn (nhớ cafe nhẹ nhàng với ổng là xong)
Về chấm điểm thì t chấm hoài cũng y vầy nên thôi hôm nay t sẽ chấm những điểm tại sao t dính ở đây...
Csvc hiện đại. Có ghế dài trong phòng (cái này làm đc rất nhiều trò từ nhẹ tới nặng). Đèn đóm nhạc nhẽo tinh chỉnh từ nhẹ nhàng sang bay lắk đc hết. Sàn nhà khô, đm với t nó rất quan trọng, khô và chọn loại gạch nhìn sạch nhám ko bị nhớt chân.
Locker mấy ae đây rất chịu khó nhớ tên và sở thích của tụi bây. Như t là phòng giường có gương, t đi sáng thì redbull tối thì coca, dô cái biết ý t làm t có cảm tình liền, kỉu mình là ngừi quan trọng.
Đôi nét em ktv
Vóc dáng: cao lớn, mủm mỉm, đẫy đà
Face: cute hay cười và nói chuyện cũng có duyên
V1 Bưởi (đẹp và căng)
V2 Có bụng như trơn láng, mướt tay, hàng non
V3 Mông cũng tạm, trơn láng, có chút đẫy đà
V4 1 con Hàng bự nhất mà anh em từng thấy

Thái độ: thái độ tốt, dễ thương, còn khá là trẻ, dạn dĩ, yêu nghề…nói chung em nó khá là thật thà và dễ chịu.
Service: Đây là cái cực kỳ quan trọng. Vì khác với nhiều anh em. Mình đi massage 9/10 là phần này

sau khi xông hơi xong thì em vào lau khô xong em bảo t vào bồn tắm, bé tắm rất kỹ mọi chỗ, t thích bé ở điểm là pé nhẹ nhàng chăm sóc t từng ly từng tí chứ không phải dạng bạo dâm. Bé làm tình trong bồn khá kích thích, làm t cũng căng cứng hết cỡ, cặp ngực bé vuốt cậu nhỏ lên xuống và rồi t nổ phát súng đầu tiên

Massage khỏe rất có lực và làm đủ bài, đá nóng đầy đủ
Massage mệt: Trc khi tới phần đi thái pé ngồi vuốt ve các kiểu sau đó mới đi thái vì cặp bưởi đẹp nên trườn hơi phê, pé làm nhiệt tình hj bj đầy đủ tiếng rên của em thì khỏi bàn nhé nghe mà bủn rủn tay chân, nhẹ nhàng không hối thúc đến cao trào mãnh liệt, rồi cuối cùng cũng out thẳng vào ngực em cơ hahâha.

Văn vượng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
97
11
18
tính ra bên gài gái đông mà xinh nhất mẫy chỗ mà t từng đi đấy:b03:

Hữu linh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23