Massage Tân Phú Một ngày kiệt sức và rã rời với bé 69

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 470

Lê Hoàng Khang

Tập Sự
Lão Làng Massage
13/6/22
39
3
8
Nay mới đi làm tí thể thao với mấy anh em trong công ty, tính chạy đi ăn cái mà nghỉ lại hay chạy qua massage Emmy tắm cái rồi làm tô mì có khi nó lại hợp, người mồ hôi mồ kê chạy đến quán kêu cho a cái vé My2 rồi lên phòng xông hơi, người hơi chua chua nên cũng xông có chút rồi ra cho bé cọ rữa :v
Từ lúc em bước vào là đánh giá được ngay em rất nhiệt tình, nói năng rất nhẹ nhàn tình cảm, thêm cái face khá dễ thương và hay cười làm làm t cũng rạo rực rồi đấy. Em rất biết cách mở đầu câu chuyện, cùng bước vào bồn tắm mà đôi tay của em cứ thi nhau vuốt khắp toàn thân, tay em mền mại và khá nhỏ nhắn nên vừa sướng mà cũng nhột khắp cả người.
Cặp bưởi mềm không quá khủng cứ thế tì hẳn vào người rồi chậm rãi lướt quanh một vòng toàn thân, ti hồng hào khiến cơn khát sữa tăng lên, thế là ôm em nó vòng qua eo, rồi từ từ tiến đến mút chặt lấy đầu ti, liếm quanh bầu ngực hồng và trắng nõn của em mà phê phải biết.
Qua đến massage thì không còn gì để chê, em làm từ trên xuống dưới một cách tỉ mỉ và đặc biệt là cái tính dâm của bé càng khiến mình tê tái hơn bao giờ hết. Body cũng thuộc dạng là ổn nên cứ thoải mái cho em nó tì lướt đủ kiểu, rồi ghé lại ở thằng em mà BJ cho nó sướng. Lực mút khá tốt, nhiều bài lưỡi rất tê tái nên out khá sớm trong hiệp này. Chỉ tranh thủ được phần móc cua tìm nước thôi, em này bím khá bót, nước nhiều nên ae nào mạnh mẽ thì tevet sướng mòm nhé
Cảm giác thật là bá đạo.

Massage Emmy Tân Phú

Tham Mưu
Cơ sở Massage
5/1/23
25
17
3
KKKK, cảm ơn anh đã ghé thăm cơ sở.
Bạn 69 đã lên lịch xin offf thời gian dài tâng trang v1 v4 nha
Hẹn quý dị tết 2024 bé comeback

Mở ảnh nền