Massage Hà Nội Report một ngày của tôi

Massage Hà Nội

Lượt xem: 347

gia bảo

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
tôi thì chả cso gì nhiều trong 1 ngày cả
sáng đi làm từ 7h-11h
chiều nghỉ ca nên đi massage bên nine, mà đc cái toi ở ngay sát Trung Tâm Thương Mại HUD2- Tây Nam Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai
nên cũng chẳng cần lặn lội xa xôi như ae, tôi thì cứ book vé trước rồi tính tiền các kiểu đi mới lên phòng đợi,
lên phòng ngồi nốc tô phở bò rồi uống sinh tố trái cây, như vậy cuộc đời còn gì bằng nữa cơ chứ
đang ăn dở thì ktv lên nên toi có kêu ẻm ăn chung.
mà ẻm kêu ăn rồi nên tôi cứ từ tốn mà ăn chả phải voọi vì tôi hay bị out sớm mà :v
ăn xong thì đi vào bồn tắm nhờ ẻm tắm tiên cho.

em tắm tiên khá sạch sẽ đó ae ạ, gội đầu bóp vai đã vcll,
đucợ 1 lát thì kêu em bj cho, ăn no tắm ấm, cu phê thì cuộc sống này ai chả muốn nhỉ.

đang bj chuẩn bị out thì t kêu em ngửng gấp để lên giường lmà tiếp.
đến màn lên giường thì thôi rồi đúng sở trường của em nữa thì ae hay bị out sớm chắc không chịu nổi quá 5p đâu tại em làm phê vcl ra ấy. em cũng đấm bóp rất ra hồn, đá nóng các kiểu thêm phần em làm khá kỹ mấy chỗ tui bảo nhức, sau đó em đổ dầu vào bắt đầu trườn với cái cảm giác mát lạnh từ cơ thể em hơi thở em nhè nhẹ làm tui cứ co co người lim rim sướng . tôi xoay lại em trườn lên trượt xuống quấn lấy tôi sau đó em túm lấy thằng nhóc tôi mút lấy mút để rồichuyên qua thế 69 để tôi cùng khám phá với em, cảm giác vừa húp vừa sướng với em nó đã làm kéo đến 9 tầng mây. Màn dứt điểm của em chỉ có một cảm giác là thăng thôi. Bao bức bối nó xã ra mà người nó thoải mái quá trời. Nằm êm êm một hồi muốn ngủ luôn nhưng lúc em lại xoa bóp tôi như bừng tỉnh quay ôm lấy em , em vuốt ve rồi tôi hôn em một hồi. mà nhóc giờ không dậy nổi nữa hihi. Thôi ra tắm lại rồi tạm biệt em.

Mở ảnh nền