Massage Gò Vấp Một ngày ấm cúng cùng em 51

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 452

Bác Văn

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
17
2
3
Chiều ngồi ăn uống xong ghé Ozawa làm cái vé tắm cho thoải mái cơ thể. Điện thoại lên admin lấy cái code giảm giá với gọi cho quan lý cái phòng với lụa cho em nào tắm giỏi một chút. Lần này mình gặp một bé khá ok, bé mang số báo danh 51 mình hỏi dò được thì bé cũng có em gái làm ở đây luôn, tướng tá bé này thì kiểu múp múp mặt xinh và dâm. Vừa vào mình chào nhau cái mình cũng say say nên hăng lắm lôi em lại hôn hít rồi lôi nhau qua bồn tắm, quần mãi ở trong đó tận 30 phút mà mình vẫn không ra được nên thôi lau khô người rồi mình qua giường làm tiếp. lên giường em làm đủ bài hôn hít các kiểu con đà điểu như người yêu quen mấy năm vậy em nuru các kiểu nhưng vẫn k ra tui đè em nằm xuống tui ngồi lên gần mặt em em cũng chủ động hiểu ý tôi tui cho em bj kiểu đứng trên tui đẩy nhẹ vào miệng em và nhấp nhẹ sau 1 hồi rồi cũng out trong họng em sung sướng em ngồi dậy nói vs tui em nuốt luôn rồi , xong em cười hihi , mẹ cha ơi sao mà nó gắt dữ v nè kkk xong tui vô tắm lại ra nằm tâm sự vs em tí

Đánh giá số 51
Face xinh 8 điểm
V1 7 điểm
V2 thon gọn 8 điểm
V3 vừa vặn 6.5
V4 ngon lành 7.5
Anh em thích gái xinh đáng yêu thì nên gặp em ấy nhé bảo đảm sẽ không thất vọng ❤

Mở ảnh nền