Massage Quận 11 Report MỘT CHÚT TÂM TƯ VÀ TRẢI LÒNG CUỐI NĂM CÙNG SỐ 18 HOA KIỀU !

Lượt xem: 375

quoctrung985

Tập Sự
Mới Mê Massage
10/1/24
2
1
3
Hôm nay cuối năm bước sang năm mới, tạm biệt những thứ đã cũ "..." viết ra một chút tâm tư. Ghi dấu ấn lại nhung gì trảk nghiệm của năm 2023 buoc sang năm mới.Em bước vào tim anh vừa vui lại vừa bồi hồi.
"MẶC DÙ CÓ BOOK TRƯỚC" nhưng tui vẫn đợi đến 30p .Hix. Mải đến một lúc nghe tiếng gõ cửa em bước vào. Ui trời ạ , mọi ngày bánh bèo nay ai cướp mất chuyển style sexy girl goy, dáng người thân quen nhỏ nhắn sexy bonus nụ cười duyên. Cặp mông to tròn lộ sau cái quần . Cặp ngực cứ nủng nịu . Bé yêu ngồi lên đùi cứ vuốt ve làm cho " tk bạn" của toy k chịu nỏi mà UOT cái đầu tiên lun. Ủa alo. Chưa vào cuộc mà ta, đúng là người mình yêu chỉ cần nhìn thôi đã thấy phê ròy
Em kéo tay vào bồn tắm rửa kì cọ thật kỹ càng . Cái mùi con gái mới lớn, 2 cơ thể áp sát vào nhau. Mịn màng thơm ngon khó cưỡng cứ nhè nhẹ mà chầm chậm "KIẾN BÒ " sướng đến run người...( tui bỏ qua nha, viết lại Chào cờ đêm 30 nữa hahaha)
Matxa khỏe tay nghề e quá cừ, .nhỏ con mà lực gớm . Đá nóng điêu luyện... , đắp mặt nạ các kiểu .
Qua hiệp 2 thì em dùng kỹ năng tuyệt đỉnh matxa Limgam cho mình . K dùng miệng thư giãn, với tay nghề của e mình OuT hiệp 2 ..thật sự thứ quyết định mình gặp e lại có lẽ là " KỸ NĂNG, CẢM XÚC" ,chưa bao giờ chán ..
K biết sẽ bao nhiêu lần gặp e nữa. Nhưng gặp rồi k muốn dìa, tg trôi nhanh quá .
Mây mưa cùng e 18 . Body ngon .(Nhá nhẹ tấm ảnh bảo sao tui k mê cái body này cho được )
SNOW 20240209 213055 201

Đính kèm

751.2 KB · Lượt xem: 82
Mở ảnh nền