Report Một buổi trưa tránh nắng cùng Hồng Lĩnh

Lượt xem: 616

Bingsu

Tập Sự
Mới Mê Massage
24/2/23
2
0
1
Chào anh em, dạo này trời nắng nóng quá, cứ trưa là không muốn ra đường. Nhân dịp người em thân thiết của mình lên chơi ngay buổi trưa, nói anh M ơi nắng quá hay kiếm chỗ nào giải nóng giải mệt đi. Ok Telegram với bro PDL liền, có được danh sách, đóng 1 phát từ Bình Thạnh về Tân Phú luôn.
Bro PDL tư vấn nhiệt tình, mình tuổi già sức yếu nên đi gói 1050k (đã code), còn em mình đi gói 1400k (đã code) và có thêm 1 người bạn nữa rủ qua chung luôn cũng vé 1050k.
Em mình chọn bạn số 10, còn mình sau một hồi tư vấn của bro PDL thì cũng chọn em 12. (Vô tình lúc đang đứng ở quầy reception thấy dẫn khách xuống).
Về mặt CSVC: 9 điểm nha.
Về mặt em 12: Gu loli mình dây của mình. Đấm bóp yếu nhưng nhiệt tình, bus không cạ răng, nằm ôm cũng sướng nữa. Thơm nữa chứ. Mặc cái sịp lọt khe làm mình cũng mệt ngang luôn haha.
Em mình và một người bạn mình của ưng ý hết cỡ. Hứa hẹn sẽ quay lại lần nữa để check tiếp. Riêng mình gặp lại em 12 để em Nuru phát.
Một số hình ảnh minh chứng:

Lúc xuống thấy bro PDL mặt hơi căng nên cũng chào rồi về. Nói chung nhóm mình hài lòng với dịch vụ ở đây.
Bài review mang tính chất ko bợ ai. Có sao nói vậy. Cảm ơn anh em đã đọc tin nhen.

Mở ảnh nền