Massage Gò Vấp Một buổi tối khó quên

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 395

Đức Vaio

Tập Sự
Thánh Massage
26/12/22
53
4
8
Đi chơi lòng vòng cũng thèm mùi được mấy em bên Luxury gv, mấy em bên đây kỹ thuật kèn sao khá cao nên vào cuộc là sướng, sướng rồi là khó mà quên được. Mò mẫm cuối cùng cũng chọn được em 10, quyết định chốt luôn em này để đi thử một lần cho biết chứ ae lên bài rp đọc cũng thấy hấp dẫn.
Gọi điện hẹn lịch với ẽm xong là hí hửng thẳng tiến đến để được thử sức cùng ẽm một phen. Mua xong vé là lên phòng xông hơi, ngồi đợi ẽm lên chắc mắt tầm 15p nhưng ngồi xông hơi nên thấy thơi gian trôi qua khá nhanh.
Đến khi gặp được ẽm thì đúng là đơ... xinh phải nói là 9, 10 với hình ảnh đã được xem trước, thấy là thích ngay được. Rồi cũng là màn chào hỏi để làm quen trước, cho bé có tí thiện cảm để chút nữa còn dễ dàng xuất chiêu.
Bé pha xong nước là đưa mình vào bồn để ngâm mình trước, rồi bé cũng cởi đồ rồi vào cùng chung vui. Nhìn ẽm đang nude rồi tung tăn trong nước để cọ xát cùng mình là bắt đầu nổi hứng rồi, bé có tính hơi dâm nên được cọ xát và bóp bưởi một tí là toàn thân đã nóng rực, sẵn tiện có mở đầu quá êm nên thẳng tay mò móc v4 của bé thêm tí sẵn ghẹo bé luôn. Thế mà cứ như đã chọc đúng điểm yếu của bé, bé xà thẳng vào lòng mình rồi vừa Hj vừa nói khẻ " chậm thôi anh ơi" làm te tái hết tâm can. Khởi động bằng HJ xong là em bung chiêu BJ thêm cái nữa là thằng em đuối như chuối xong mới tha.
Rồi bé tiếp tục đưa mình về với sung sướng bằng bài ms nuru tiêu chuẩn, kết hợp thêm một vài cái lạ làm tăng thêm phần kích thích. Bắt đầu bằng những cái lướt bưởi nhẹ nhàn trước rồi từ từ mới tới bài đi lưỡi, liếm láp khắp cỗ vai rồi lưng, xuống tới thằng em thì bé liếm nhẹ cột điện với hòn bi trước, tiếp tục là màn Hj chậm rãi để kích thích xong dùng bím cọ xát tăng khiến thằng em muốn khóc mà không khóc được. kết thúc bằng skill BJ khỏi chê cùng với đó là mà xả đạn để bé được nghĩ ngơi đôi chút vì thấy bé cũng đã thắm mệt vào phút cuối.
Bé này nhiều ông rp nên tui k đánh giá nữa.
Nằm lại nói chuyện với bé thêm mấy câu rồi xin phép hôn nhẹ lên má bé trước khi vát đích ra về nhưng cũng không quên thanh toán hậu quả hêt: 1m5 tổng cộng.

Mở ảnh nền