Massage Quận 12 Report một buổi đầy sự sung sướng ở đại dương

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12

Lượt xem: 400

Nguyễn Anh dũng

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Nay đầu tuần nên tranh thủ qua xả stress massage 117 Chợ Lớn Hong Kong, tưởng không bất ngờ mà bất ngờ không tưởng.
Sau khi book lịch thì một số em đang bận thi quản lý có bảo a tới chọn trực tiếp ko ưng đổi thoải mái. Tính t cũng sề soà khi đi chơi mà ko ưng thì ko có lần sau. Ok t vào lúc 3h hôm kia vào quán thấy 4 lão đang ngồi ghê có vẻ là xuống r ngồi chờ tầm 15p lễ tân đưa lên phòng

Csvc hơi nhỏ và cũ so với các cơ sở trong hệ thống nhưng cũng chấp nhận thôi tiền nào của đấy bù lại là đc cái sach sẽ bồn mới.
xông hơi sạch ko có mùi nước đái của khách trước ( ớn nhất cái này )
Lễ tân nhanh nhẹn bật nước và xông hơi xông đc 5-7p nv vào.

Nhẹ nhàng chào hỏi vài câu trao nhau nụ hôn đầu, bé hỏi mình xông hơi chưa nếu rồi anh ngồi xíu i cho khô người rồi mình đi tắm Êm!!
Màn tắm thì bé tắm kĩ kì cọ sạch sẽ đàng hoàng gội đầu cũng OK lắm nha. Nô đùa trong bồn tắm chút xíu thôi khều móc cũng chút xíu thôi để còn chừa sức hành nhau nữa chứ!!
Tắm xong bé lau khô rồi dẫn mình lên giường cbi mần thịt!

Khởi đầu là màn massage khỏe đắp đá nóng đồ trườn bằng bầu sữa real có độ đàn hồi rất tốt của em.
bé làm rất vừa tay đấm đá nắn bóp các kiểu cũng thấy vừa lực lắm
Tới màn cao trào bé lật mình lại để mình chiêm ngưỡng skill điêu luyện thành thục của bé mình thì cũng phải tranh thủ nẫng tay trên lòn luôn tay dưới rờ mò các kiểu để bé rên la các kiểu đồ chứ em hành anh hoài anh phải trả thù chứ!!!!
loay hoay lui cui vào thế 69 đồ cho đúng bài bản đúng số của bé luôn thì mình cũng chịu thua với các skill vuốt trụ và skill lưỡi đỉnh cao của bé thì ae chịu đc 10p là căng mình thì có 5p bắn cmnr rôi nên chỉ ngậm ngùi mà nằm chờ đến hết time rồi về thôi.

Mở ảnh nền