Massage Gò Vấp Report một buổi chiều thứ năm quá là sướng ae ạ

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 172

tuấn Linh hạ

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Thứ 5 mưa buồn ngồi ngắm xe chạy chán chán , mà kẹt công việc đi xa k được nên đành ngồi ở chỗ làm lướt lướt diẻn đàng coi ae masa
Vô tình nhớ tới cs lúc trước set kèo mà nghe có em ktv nên đến liền coi sao
Ib hẹn mua vé đồ các thứ, thanh toán vé rồi đến cs là đc lên phòng luôn vì đã làm đủ thủ tục trước khi đến rồi, lênf phòng nằm Đợi khoảng 10p thì em lên chào nhẹ
Ấn tuong đầu tiên một cô bé mắt kính tướng nhỏ nhắn lùn nhưng k nhỏ con,
face ổn k xinh nhưng dễ nhìn
3 vòng của em đều mức trung bình cho những ai k kén body chứ kén body thì thua nha
Được ai e nhiệt tình dù đi 1 sh chứ k hối k gấp rất từ từ và chậm rãi
Đầu tiên em và mình vào bồn tắm em vuốt ve đủ chỗ trên body lam mình hơi hưng phấn nhẹ
xong em sờ xuống C và từ từ nhẹ nhàng sờ rất lâu k hối , xong t kêu em bú đi thì khúc này mới đáng kể nè , kỹ năng bj tuyệt vời phê vc ra xém ra luôn em bj rất lâu và cái lưỡi rất điệu nghệ
Bj một hồi mình kêu em lên trên giường đi mình k đợi lâu được 10-12p thì xong do lâu ngày k chơi k cầm cự thêm dc với tao cũng có tính chất công viêc riêng nên cũng ra vì t nghĩ trải nghiệm tới đây tuyệt vời rồi.
bài này rp k pr gì hết nha ae
Tóm tắt lại là ae nào cần kỹ nang bj, tu tu thoải mái chơi thì em này quá ổn áp.còn body em này hơi yếu . Nhưng chơi em ôm mình cứng ngắt làm mình sung vl
tks ae đọc het bài..

hòa hương

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
26
0
3
face ổn k xinh nhưng dễ nhìn
3 vòng của em đều mức trung bình cho những ai k kén body chứ kén body thì thua nha
Được ai e nhiệt tình dù đi 1 sh chứ k hối k gấp rất từ từ và chậm rãi
Đầu tiên em và mình vào bồn tắm em vuốt ve đủ chỗ trên body lam mình hơi hưng phấn nhẹ
xong em sờ xuống C và từ từ nhẹ nhàng sờ rất lâu k hối , xong t kêu em bú đi thì khúc này mới đáng kể nè , kỹ năng bj tuyệt vời phê vc ra xém ra luôn em bj rất lâu và cái lưỡi rất điệu nghệ
đù vậy là vẫn còn oke
mà mày đi em số bao nhiêu vậy

Mở ảnh nền