Massage Gò Vấp Report MỘT BUỔI CHIỀU TÊ DÁI

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 169

thanh tần huy

Tập Sự
Mới Mê Massage
15/7/23
4
0
1
Chiều nay như đã hứa mình đã làm chuyến du hành đến Massage Adam
Ở đây có nhiều loại vé khác nhau gồm có Onsen, Nuru 69, CIA và vua. (Tic bằng Tip)
Mình book vé để hưởng bậc đế vương thế nào. Đồng thời, làm chuột bạch cho anh em. (hiện tại đang có ctrinh giảm 30% vé
Đánh giá sơ bộ. Vì là cơ sở củ nên CSVC 7/10 nha anh em

Dịch vụ của cac e thì tuyệt vời: (120p, hai em Nude 100%,)
Khi đến được đưa vào phòng khách làm điều thuốc và uóng trà 2-3p.
2 em hai em hư người tình, tuyệt chiêu "cháo lưỡi thần sầu" là liên tục. Từ ngoại hình đến tính cách (mặt xinh dâm/ dáng 8/10)
Mới vào thì mình xông hơi như thường lệ. Sau đó, các em vào. Vừa vào phòng em 79 đã xà vào lòng cho mình ôm ấp, tiếp tục ăn "cháo lưỡi" trước khi tắm.
Hai em tắm chung và chăm sóc cho mình rất ok. Chà, vuốt ve, xoa nắn, ôm ấp, "ăn cháo" cả hai em, những tiếng rên rỉ khắp phòng, làm mình có cảm tưởng mình như một ông vua ak. Rồi đến một lúc làm mình không chịu nổi phải đăng xuất lần một .
Tiếp đến, các em lau người cho mình, đưa lên giường MS khỏe vô cùng bài bản. em trên em dưới tuyệt diệu.
Đến phần MS mệt: đường lưỡi đường V1 của hai em thay phiên nhau hành hạ tấm thân của mình cùng những tiếng rên lạc thú. Rồi mút cậu pé nóng lạnh, Thái, Nuru đều được các em làm vô cùng nhuần nhuyễn. Như chốn thần tiên.
Sau khi lên đến cực khoái nhân gian mình out lần hai. Và ôm hai em ngủ/ dường như mệt hai em ngủ say bên hai bờ vai mình. Thấy thương gì đâu.
Hết giờ, mình lại được các em tắm lại, đưa ra phòng khách uống trà làm điếu thuốc rồi về
Tổng kết: hai lần out: một lần trong bể sục/ một lần trên giường. Với các bài Thái, nuru, nóng lạnh đầy đủ. Rất đáng nên thử. Không biết các em khác thế nào. theo mình đánh giá là rất đáng đồng tiền bát gạo. Các em yêu nghề và làm cho mình cảm giác như người yêu.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Mở ảnh nền