Massage Bình Tân Report mới từ bắc vào mà thấy nắng cực đã khó chịu rồi ae ợ

Hệ Thống Cơ Sở Massage Bình Tân

Lượt xem: 125

Phạm Gia An

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
14
0
1
hello anh em !
Dạo này trời sài gòn lúc mưa lúc nắng hay sao mà nắng cực nữa chứ hichic vừa xuống sân bay là An thấy chịu ko nổi với cái nắng cực này😓😓😓...cũng nhiều anh em trong diển đàng này mún giao lưu vì đồng hương hải phòng nhưng thật sự an quá bận di chuyen SG -HP liên tục đi công việc chưa thể thu xếp . Đành hẹn anh em dịp khác nhé 😭😭
xuống đến sg chưa kịp thở thì đối tác dẫn đến một nơi phải gọi là bồng lai tiên cảnh, nằm ở 146 Đường Số3, Bình Hưng HoàB
vừa tới nơi kêu an ngồi nghỉ còn ổng ra quầy làm thủ tục, hỏi An về gu ktv thì An trả lời là lấy bé nào trắng xinh tí là đc thế là đc chọn để phục vụ cho an, rồi sau khi đớp xong tô mì bò trứng và lon bia thì được dẫn lên phòng bởi một cậu em cũng tuổi 97-genz thôi, Vô tới phòng thì bạn nhân viên cũng hướng dẫn tận tình từ chỗ treo đồ, khăn lau, bla bla bla, rồi sau đó trả lại không gian riêng tư cho mình tận hưởng.
Đang xông hơi thì có tiếng mở cửa thì em ấy đi vào, an lật đật mở cửa đi ra và giọng nói ngọt ngào "Em chào anh" nghe mát lòng mát dạ gì đâu. Xong ẻm dẫn an ra ghế ngồi, lau mồ hôi cho an.
Khi nước vừa tới thì ẻm dẫn an đi tắm, xong an đứng ngây ra khi thấy em trút từng miếng vải nhỏ xinh trên người ra, em dắt an vào bồn và cũng không quên hỏi an nước nóng không (không em ơi, anh đang nóng người đây này). Thế là em bắt đầu tắm cho an, em tắm thật kĩ cho thằng anh và đương nhiên không thể quên thằng em và kèm theo vài đường trêu ghẹo. Sau vài đường vệ sinh sạch sẽ thì em liền ngoạm lấy thằng nhỏ làm an thiệt phấn khởi và từ đó em và an xào chẻ vài đường cơ bản trong bồn tắm. Cái này thì mấy bạn trải nghiệm đi, ẻm ổn áp và cưng chiều an lắm đó.
Sau khi làm vài đường cơ bản trong bồn tắm xong thì em dẫn an ra lau khô cho an, rồi dẫn an lên giường nằm, sau đó ẻm massage đầu cho an mà ẻm massage đầu dễ chịu lắm nha. Rồi ẻm cũng massage khỏe vài đường cơ bản cho an, ẻm làm khỏe cũng khá tốt và an thấy rất dễ chịu. Đang nằm up thì ẻm đổ dầu lạnh lạnh lên người làm giật bắn mình =)), rồi bàn tay mềm mại của em thoa đều khắp an, từ đó là những đường lưỡi ướt át, những nụ hôn gợi trào cảm xúc và những đường trườn ngực mềm mại của em đưa an đến những cung bậc cảm xúc khó tả.
Xong ẻm gọi an nằm ngửa và tiếp tục những đường tuyệt kĩ trên và những đường nuru ướt át gây kích thích và thở dốc cả 2. Rồi 2 đứa chuyển đủ tư thế từ 1 tới 69, ẻm rất chiều chuộng và nhiệt tình hợp tác và những nụ hôn nồng nàn và đỉnh điểm là những màn tuôn trào của cả 2 trong sung sướng.
Kết thúc cuộc vui ẻm lau chùi cẩn thận cho an và nhắc an nằm nghỉ ngơi chờ ẻm vệ sinh xíu. Ẻm vệ sinh xong e dẫn an đi tắm rửa cho sạch sẽ và từ bồn tắm tới khi ra bồn thì không ngớt những nụ hôn vụng trộm của em lên an và kết thúc bằng những cái ôm bịn rịn khi tạm biệt nhau và ẻm dẫn an xuống. Kết thúc một cuộc gặp đầy thoải mái và sảng khoái.
CSVC Phòng ốc đẹp, sạch sẽ, khăn lau được đựng gọn gàng trong một cái túi nhựa, giường và gối không có mùi khó chịu. An cực hài lòng chỗ này vì an mà thấy mùi khó chịu là an tụt mood ngay. Có lược chải đầu được bảo quản trong bịch, máy sấy tóc,...
Nhân viên phục vụ: Vui vẻ, nhiệt tình, hướng dẫn chi tiết cho khách, ai mới đi lần đầu cũng không bỡ ngỡ lạ lẫm.

Mở ảnh nền