Massage Hà Nội Report mây mưa cùng bé 21 xinh

Massage Hà Nội

Lượt xem: 596

nguyễn công thành

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Vẫn là câu chuyện say sưa rảnh rỗi sinh nông nỗi.
Buổi trưa mình có tiếp khách tới gần tầm chiều thì anh em giải tán qua chỗ mới để nhậu tiếp, suy nghĩ hồi lâu thì người nào cũng nhậu không nổi nữa nên quyết định đi massage luôn cho khỏe. Thế là mình giới thiệu với 2 ông kia là midu ngon lành không phải chê thì anh em chốt kèo liền.
Đến nơi thì mình được anh lễ tân giới thiệu cho vài bé, để anh em chọn xong thì còn lại bé 21 do là mình cũng chưa đi lần nào và cũng muốn thử xem sao.

Vào phòng cũng tầm 5p thì bé vào, cũng do là mình hơi say rồi nên muốn xông lâu chút rồi mới ra. Bước ra thì được bé lau người và ngồi tâm sự đôi chút về quê quán và tên tuổi bé. Bé nói chuyện khá thoải mái, được một lúc thì mình vào tắm luôn kèm theo đó là một vài đường kích thích trong bồn. Tay mình thì cứ liên tục tìm kiếm những điều mới lạ và chạm vào 2 quả đồi quá to kkkk.

Tắm xong thì bé lau người cho mình và vào massage khỏe

Massage khỏe thì mình cảm nhận chắc bé là người massage khỏe tốt nhất mình từng đi trong đây, đầy đủ bài bản và đủ lực. Massage đúng những chỗ mình hay bị mỏi luôn quá là xuất sắc.
Đến phần massage mệt thì có một lợi thế của bé là V1 to tròn nên trườn nuru thì không phải chê vào đâu được, trườn đến đâu lưng mình cảm nhận đến đó.

Xoay người lại thì thằng em mình vùng lên mạnh mẽ kết hợp cùng bé song kiếm hợp bích trong thế võ 69 thì mình out trong sung sướng.
Bớt mệt thì mình được bé tắm lại cho lần nữa. Ngồi trò chuyện cùng bé được lúc thì mình ra về..

diễn trung viên

Tập Sự
Đam Mê Massage
29/7/23
8
0
1
Thông thường mình dây cây cảnh thì vú không to, em này vừa người thôi (cảm nhận của riêng em)

Mở ảnh nền