Massage Gò Vấp Report Mấy Em Gái Đảm Đang

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 279

chí bát

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
27
3
8
- Tình ra tao là 1 thăng rất ít khi đi mát sa nhưng hôm bữa thấy tml nào đăng bài thấy hấp dẫn quá tao cũng có ghé qua mấy lần thử xem thế nào. Đánh giá ban đầu em lễ tân và phục vụ vui vẻ, nhiệt tình phòng rộng đẹp, xông hơi đầy đủ nóng lạnh, giường và bồn tắm chà bá tha hồ hành sự.

-Bên này nhiều rất nhiều đa dạng các mặt hàng tha hồ cho anh em shopping trọn lựa, sau 1 hồi lâu thì t cũng chốt đc 1 em
Đánh giá về ktv khoảng 22-23 xuân xanh
Face: 7/10 dễ thương , trắng trẻo
V1: 9/10 cam lai bưởi, real, núm hồng, bé tí, đặc biệt vú đứng dạng sừng trâu, mền bóp rất đã.
V2: 8/10
V3: 10/10 săn chắc, trắng , không thâm, bóp rất sướng
V4: 9/10 nước nôi tràn bờ đê, cây cối có quy hoach, gọn gàng, 2 mép bướm vảnh lên núc rất phê
:baddog23:
Service: vô phòng, nói chuyện làm quen xàm xàm, rồi dắt đi tắm trước. Tắm xong ra giường bắt đầu kích dục rồi bú. Có chiêu chà bướm, em nó thấy thằng nào lâu ra thì sẽ chơi chiêu chà bướm. Trong lúc chà thì tao tranh thủ ngồi dậy bú vú em nó, cũng rất ngon. Chà 1 hồi quay ra bú tiếp 5p rồi tao bắn vào miệng em nó. Xong shot 1

Sau đó là massage khỏe, bẻ xương khớp, massage đầu, nói chuyện xàm lol với nhau để cho qua giờ. Tiếp tới shot 2 thì thoa dầu, đi lưỡi, chà thái. Em này ko có chủ động liếm lỗ đít nhé anh em. Tao ko thấy liếm nên thôi cũng ko đòi. Miễn cưỡng đéo hạnh phúc. Rồi cũng bú cu, sục, chà bướm, móc chim, bú vú qua lại tầm 10p là tao ra shot 2. Xong tắm rửa đi về.
:baddog25:

Kết: anh em nào thích gu nhẹ nhàng, tươi trẻ, sạch thì đi em này. Tao nghĩ em nó sẽ chiều anh em nếu anh em có yêu cầu các kiểu dâm loàn hơn.
Không chỉ định cho anh em thích xôi thịt, dâm tặc, thác loạn.
Đây là trải nghiệm thực tế, tao bỏ tiền ra chơi, review cho anh em biết cho vui. túm lại cũng rất đáng thể trải nghiệm,,,,

văn dương

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
69
0
8
Face: 7/10 dễ thương , trắng trẻo
V1: 9/10 cam lai bưởi, real, núm hồng, bé tí, đặc biệt vú đứng dạng sừng trâu, mền bóp rất đã.
V2: 8/10
V3: 10/10 săn chắc, trắng , không thâm, bóp rất sướng
V4: 9/10 nước nôi tràn bờ đê, cây cối có quy hoach, gọn gàng, 2 mép bướm vảnh lên núc rất phê
đù
tính ra mấy em bên này vẫn còn ngon chán nhỉ

Mở ảnh nền