Massage Hà Nội Report Máu dồn đến não thì gặp em thôi

Massage Hà Nội

Lượt xem: 656

tạ văn công

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Chào các ae đồng dâm. Titan Hà Nội là đã thần tượng từ lâu lắm rồi. một phần do cv phần nữa do ở xa quá nên để thu xếp gặp được idol trong Titan Hà Nội thì cũng đúng là khó khăn các bác ah.
Sau mọi nổ lực và cố gắng vượt qua giông bảo, sắp xếp được cuộc hẹn với cs nó. Trời dạo này thì cứ tối là mưa tầm tã, đường thì ngập, xe thì ketj, kiu thì cứng😁 thế là em vội phóng con xe cà tàng của mình hết ga hết số vượt chặng đường giông bão đi gặp idol của mình với biết bao tâm trạng trong lòng. Quả nhiên trời ko phụ lòng người, gặp được ẻm cái là quên hết bao nhiêu muộn phiền các bác ah(giờ thì em hiểu tai sao giới trẻ lại cuồng mấy nhóm nhạc hq thế, sẵn sàng bỏ tiền và công sức để được gặp).
Rất nhanh vào lúc này bóng hình khiến tui mơ mơ tỉnh tỉnh xuất hiện. Sao nào suy nghĩ gì nữa.Em đã ở đấy tự lúc nào. Nhìn cái dáng đứng pha nước mà tui thấy dễ mến lạ
. Tui lặng vài giây đặng ngắm các động tác của em. Đề nghị ae ko nghĩ là đầu tui đang liên tưởng cảnh doggy. Mà tui muốn bay vô ôm ẻm từ phía sau và đặt lên gáy nụ hôn. Như phim tinanic ấy. Nhưng chả hiểu sao có cái gì đó kiềm tui lại. Thôi thì cứ từ tốn. Ẻm chắc cũng ngạc nhiên sao nay tui ngẩn ra. Và mời tui ngồi xuống ghế. Tui lặng ngắm khuôn mặt hồi lâu. Và buông ra vài câu nhạt thếch. Chắc lúc đó đang ngẩn ra nên văn chương chưa về kịp. Nhưng ẻm đưa tui về thực tại. Với đôi tay nghịch ngợm và hơi thở kề sát người. Thì tui bắt đầu sát lại em. Chạm khẽ môi em chút. Tay choàng qua ôm em cái. Rồi tới tui cũng nghịch luôn. Để đánh giá lại ngoại hình
Face cute hợp nhãn ko có gì phải bàn
V1 hệ cam mỹ
V2 eo ót ẻm ốm hơn
V3 tròn trịa kích thích
V4 ae tự trải nghiệm
svMàn tắm ngon lành nha. Ở nhà tắm rồi mà vào bé tắm bằng lưỡi với bướm cạ cạ thì chỉ biết phê đến nóc, đang nằm để bé bj thì tay tui sờ sờ lòn vào khe suối bé nó kích thích dữ thần, bé mút mà kéo tui tăng hưng phấn lên bắn phát xã bao tích tụ muốn đến trần nhà hihihi. bé bảo anh mạnh dũ, nghe mà sướng .

Lên giường bé hạ nhiệt bằng bài đấm bóp, đá nóng các kiểu. Cách bé làm rất là có tâm, chăm chăm và kỹ, tui lần nào đi dubai cũng kết mấy bé phần khỏe giữa hiệp này. Vừa massage vừa tán dóc với bé cứ làm tâm trạng tui thoải mái hết biết. Sau hồi bé hỏi anh còn nhức đâu nữa không, báo hiệu chuyển bài rồi thế là màn massage tổng hợp thái nuru cạ bướm mút kem bắt đầu.Cặp ngực bé mà cạ thì phê hết biết cứ mêm mềm êm êm rồi bé trườn từng lúc tui còn phải thở dốc, vừa khen tui mạnh mẽ mà giờ tui như cọng bún người mềm nhũn vì cảm giác khoải cảm bé làm. Nằm ngữa thêm phần cạ cạ thằng nhóc tui, lúc này nha tui như tỉnh giấc sung lên và quần lại bé, kéo lại hun mút sờ bướm ui nó nước đã đã, bé để tui hun một hồi mới tiếp tục cạ nuru và qua màn 69 tuyệt zời. Lần này thì tui xã hết 100% công lực 2 chân như bị chuột rút luôn .

Màn cuối được bé chăm sóc xoa bóp rồi tắm lại như mọi khi. Mà thêm cái là bé biết mất sức nên còn gọi thêm tô bò kho cho tui ăn lấy sức chứ. Quá tuyệt với sự quan tâm của bé. Cuối tuần được 86 đưa tinh thần lên quá đã.

Mở ảnh nền