Massage Quận 12 Report Massage Q12 CẦM 300K ĐI TRẢI NGHIỆM MASSAGE KHỎE Q12 AI NGỜ GẶP LƯỚT ART SƠ SƠ

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12

Lượt xem: 3,454

Hoàng Duy

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
19
0
1
Nằm nhà uể oải nên thôi trích quỹ đen 300k ra đi kiếm chỗ nằm Massage khỏe phục hồi lại xương cốt. Thấy bên gần bx An Sương có cái tiệm Như Ý - Massage thuần túy nên ghé qua trải nghiệm luôn. Vô thì thấy bảng giá 80k/60p, đang mỏi nên làm suất 120k/90p (ko có tắm, xông hơi gì nha mấy ông nội). Trong đầu suy nghĩ nếu gặp em đấm khỏe thì tip luôn 180k cho đủ 300k cầm đi 😄😄

Em đấm bóp cho mình tên Dung, da trắng mịn, vú to, tướng nhỏ con. Về trình đấm bóp có lực thì hơn mấy em bên Bảo Khang nhiều, lúc chườm đá lưng thì em có tranh thủ massage đùi, khúc này em có đụng chạm cu mình xíu. Sau đó nằm ngửa lại cho em massage chân thì em có ngồi giữ 2 chân mình nghiêng 1 bên, 1 bên đùi em gác lên con cu, nói chung là em làm kiểu đụng chạm ít thôi, massage chân xíu em làm ấn ấn 2 bên háng gần 2 hòn dái, khúc này tê tê.khúc tụi bay ngồi cho em nó ở sau bóp vai, lâu lâu em nó ịn zú zô lưng, zú mềm đã lắm. Vì xác định đi massage khỏe nên mình cũng ko hỏi là có happy ending hay j ko, lúc em lau người cho mình thì mình có rờ đùi + bóp đít em xíu. Khi tính tiền thì trong đầu nghĩ boa em 180k là em sẽ rối rít cảm ơn, ai ngờ em xin thêm 20k😂😂 khúc này đúng chưng hửng lun, thôi thì thêm 20k theo ý em. Em nói ko lương nên xin anh boa em 2 xị 😂😂 với t thì 320k cho 90p đấm bóp khỏe người ko có gì phải tiếc cả. Có ông thần kia đi vé 80k ra tính tiền t nghe em làm cho khứa xin boa 120k 😄😄 làm thì ok nhưng mà xin tiền tip thấy ngứa gai, lần sau t có đi lại em Dung t sẽ bóp zú cho đã, zú to lắm tụi bay. Đây là trải nghiệm t.Chúc tụi bay cuối tuần vui vẻ

Đây là hướng dẫn đi tới đó: Từ ngã 4 An Sương đi về Hóc Môn, tới ngã 3 đầu tiên (Cty Việt Hưng) thì nhìn bên kia đường có quán Massage Như Ý. Qua bên kia đường đi ngược chiều cỡ 10 20m là tới.

An Bằng

Tập Sự
Lão Làng Massage
15/9/22
27
2
3
Thật sự tiền tip thì cứ bằng giá vé thôi mà ít ra phải có quy định hoặc báo khách trước chứ để xún vòi vĩnh thêm tiền tip thật sự rất khó chịu

Nhân Nghĩa

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
16
0
1
Ủa vậy bài này là có sụp hầm hay không sụp hầm vậy bác nó cứ nửa nửa ương ương thế éo nào đấy :b09:

Hạo Thiên

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
11
0
1
Với 320k thì với vé massage khỏe v cũng đáng tại vì t đi cũng tầm 400k hơn không à, thêm mệt vô xíu thì cũng toàn 1000 củ trở lên chứ ít nhiều gì

Mở ảnh nền