Hỏi & Đáp Discount Hot Girl Massage Lingam + Bấm huyệt trị xuất tinh sớm

Khuyến mãi

Lượt xem: 173

nguyễn thanh tùng

Tập Sự
Thánh Massage
29/7/23
54
1
8
mát xa tận nhà hoặc tại khách sạn ở khu vực TPHCM thì chắc ae diễn đàn 2-3 năm trước thì chắc cũng biết rồi, hồi trước dịch mình cũng gặp chị ấy 1 lần điều trị xts nhưng sg lockdown rồi mình đi công tác xa nên bẵng 1 thời gian cũng quên đi luôn. Dạo gần đây thì mình đi thư giãn lại thì lại thấy có triệu chứng thằng em không nghe lời thằng anh nữa rồi, nên gặp lại chị ấy bấm xem sao...

Sơ lược sơ về mình thì mình 30 tuổi, trước giờ cũng ăn chơi vừa phải, nhưng trời xui khiến sao mình thuộc team 30 giây anh em ạ, là 30 giây chứ không phải 1 phút, 5 phút, còn đỡ nha @@ Có nghĩa là mình đi mát xa thư giãn mấy em chỉ cần sục hay bú mấy 5-10 giây, đc mấy cái là mình xuất luôn rồi @@ Mình đi ms toàn dặn mấy em thư giãn mấy chỗ khác để cuối giờ mới đụng thằng em ko à....

Đợt trước dịch mình đi chị ấy 1 lần về thì thấy cơ thể khoan khoái, chim nó có sung hơn, sáng sớm nó chào cờ thường xuyên hơn, nói chung thấy sung sung hơn, còn có lâu ra hơn hay không thì đợt đó mình chưa đi đủ thời gian nên chưa biết sao nữa. Lần này mình đi chị ấy 1 thời gian lại xem sao, mới đi 1 lần về thì cũng thấy cơ thể khoan khoái, chim cũng sung sung hơn, chịu khó chào cờ hơn kkkk =)))

Trong giờ chị ấy dùng đồ nghề bấm huyệt mấy chỗ xung quanh dương vật, rồi bấm huyệt dưới lòng bàn chân các bác ạ, nói thật là đau các bác ạ haha...nhưng mình xác định đi là để chữa con chim nên cũng cắn răng chịu, chứ để con chim hư vậy sau này làm sao mà cưới vợ đây....Lúc làm thì đau chứ lúc về cũng thấy nhẹ nhẹ phần hạ bệ mấy anh em ạ, chắc do máu lưu thông mình cũng không rành

Nghe chị bảo cũng làm mấy ca giống mình rồi cũng tầm 5-7 lần là có cải thiện lên 5-10 phút tuỳ cơ địa mỗi người, nên mình cũng muốn trải nghiệm tiếp xem thế nào, có gì sẽ update lại với anh em tiếp xem sao, chứ thật sự mình cũng thử nhiều cách rồi, uống thuốc bổ các kiểu.... thuốc tây thì mình ko ham....

Mình hỏi dịch vụ của chị ấy thì chị ấy có 3 gói: 60p 400k | 90p 600k | 120p 700k --- Tiền khách sạn thì các bác tự trả, mình đi thì 100k 2h, giá dịch vụ thì dịch vụ nào cũng tiền như nhau tính theo gói thời gian thôi:

• MS Khoẻ + MS Lingam: Mát xa khoẻ body, trị đau vai gáy, đau đầu... Cuối giờ thì mát xa dương vật lingam, gói này chị ấy bảo không để cho khách xuất tinh nha anh em haha, chỉ có mát xa dương vật cho sướng thôi anh em ạ, anh em nào muốn xuất thì đi gói thư giãn.

:)) • MS Khoẻ + Thư Giãn Cho Xuất: Mát xa khoẻ body, trị đau vai gáy, đau đầu... Cuối giờ thì có bài thư giãn cũng giống lingam nhưng có HJ HE cho xuất tinh nha.

• Bấm huyệt điều trị XTS, RLCD, YSLL....: đây là gói mình quan tâm nhất chứ mình ko quan tâm 2 gói kia, vì con chim mình không đc như anh em hahaa

Một số lưu ý cho anh em để đi gặp chị ấy đỡ phải bị dội nha, chị ấy cũng hơi có tuổi, thấy bảo là 33t, cũng không giống thể loại mấy bé trẻ chuyên đi thư giãn nên không cho đụng chạm, không cởi đồ, Chỉ có vào nằm cho chị ấy làm thôi, khoản này mình cũng ko quan tâm tại mình đi chữa chym =))) Tính khí thấy mấy ae khác bảo hơi khó chịu, mà mình đi thì thấy nc bình thường, chắc do mình hiền....

Chốt cái Zalo cho bác nào muốn trải nghiệm: 0904858410

Mở ảnh nền