Report Massage King đường Hoàng Thế Thiện Hải Phòng ớn đến già

Lượt xem: 5,427

Đinh Hưu Khôi

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
16
0
1
Lần đầu đi Masa Nuru mà tắm chung trong bồn chim cò ko cẩng nổi anh em ạ.
Chuyện là tao có cv ghé qua HP nên ở Ks chỗ đường Hoàng Thế Thiện mấy hôm lân la xem xung quanh có gì chơi thì ngay gần thấy 1 quán Massage King nghe có vẻ vl nhưng khi vào trải nghiệm thì đúng là vkl thật.Đkm 1 bà cô chắc ngót nghét U40 béo như con heo bụng 1 rổ mỡ vào làm masa nuru ạ.Dkm tính tao toàn đi random và ko bao giờ đổi nhân viên nên lúc nv vào là mình tặc lưỡi thôi ăn ml rồi.chấp nhận xui xẻo.Masa nuru với massa khoẻ thì cũng chả có cái đb gì đặc sắc.nv Đã già xấu lại thổi kèn đéo ngậm đầu chim mà chỉ mài mài ở bên dưới.dm nó thất vọng toàn tập xong bà cô còn gạ anh có chịch ko?Hài vkl đúng ra bà còn phải trả tiền cho tôi chứ còn hỏi chịch đc.tổng hết 1350k cả vé cả tip
Anh em lần sau vào né cái quán này ra nhé.
Lưu ý ko phải quán Massage King Chân cầu Niệm mà đại ka Cô lô nhuê vào đâu nhé.quán đấy tôi chưa vào hôm nào vào Rì vêu sau

Trường An

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/9/22
17
1
3
Tội nhỉ, mà đọc xxong t thấy cứ buồn cười làm sao á tml

Yang

Tập Sự
Mới Mê Massage
17/4/23
2
0
1
má đang định hôm nào test thử xem thế nào mà đọc đc bài của b

Yang

Tập Sự
Mới Mê Massage
17/4/23
2
0
1
chắc b lạ nó bịp chứ e hay ăn cơm gần đấy thấy có con bé cũng đc mà

kdvang5

Tập Sự
Mới Mê Massage
9/6/23
1
0
1
Xác nhận là nhân viên quán làm ăn bố láo ae nhé, lần trước tôi đi thì may mắn hơn bác chủ thớt là vào đc 1 con bé cũng trẻ ngon, cơ mà đến lúc thổi kèn thì bắt đầu vớ vẩn kêu là muốn xuất vào mồm thì thêm 200K xong cũng gạ địt, kêu 1 triệu 1 cái :)))))))))))) nó tưởng tôi là gà để vặt lông đây mà . Tôi là dân Hải Phòng nhé không phải nơi khác đến. Cạch mặt cái quán này luôn , lần đầu và cũng là lần cuối .

Mở ảnh nền