Massage Gò Vấp Report MASSAGE HOÀNG GIA - MỘT LẦN TRẢI NGHIỆM EM GÁI 80

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 365

Đặng Đức Đạt

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/11/22
21
2
3
+Chào ae trong diễn đàn Đạt xin tặng ae một report nhỏ để làm quen với ae:)))
+Không gì đặc biệt lắm chả là Đạt trong lần nhậu nhẹt be bét với 3 thằng bạn cùng quê lên Quận Gò Vấp sinh sống thì cũng lên cơn máu đàn ông trong người nên cũng không ngại ghé vào 825 Phan Văn Trị rinh một ẻm lên phòng thư giãn, chung chung thì :
+ CSVC: HOÀNG GIA cũng là một massge lớn nên khá sang trọng sạch sẽ
Em út 80 sở hữu :
Face: khá dễ thương cười cho hẳn 8,5đ
V1: 7đ khá mềm tay,vừa vặn
V2: có eo và êm tay
V3: cầu vừa đủ sài
V4: Suối nguồn amazon nên rừng rậm khá nhiều mà vuông vắn lắm và suối chảy dồi dào
+ Massage khỏe: đủ bài lực khá ổn, tay em khá mềm và giọng nói khá êm tai
+ Massage thư giãn: nhất cự li nhì tốc độ, lá chà trứng ,HJ tê tái đủ kiểu với thể loại nhẹ nhàng của em mỗi lần sướng là em vuốt chặt mà nhẹ đẩy đà làm Đạt tê tái cả người không chịu nổi đến cái nảy thứ 3 của ẻm nên Đạt cũng phọt cmn ra luôn bắn ngay ngực, em cũng khá dịu dàng lau chùi sạch sẽ rồi mặc đồ cho Đạt nên cũng không ngại phong khoáng cho em nó 5xị.
Em này nói chuyện khá ngọt và chịu chiều khách, nếu ae đi sau xin hãy nâng niu để người sau tận hưởng vì Đạt còn hẹn gặp lại với ẻm, lịch sự thì bú bình thoải mái luôn kkk, thế nhé văn của Đạt cũng cạn nên thiếu xót gì ae bỏ qua chủ yếu là làm quen.
-Chúc ae vui vẻ!!!

Đoàn Bá Khuyến

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/11/22
23
2
3
b.é đúng xinh luôn thân hình chuẩn, nói chuyện vui vẻ, đấm bóp kĩ thuật nhiệt tình , chiều khách hết cỡ luôn

Hoàng Minh

Tập Sự
Lão Làng Massage
13/6/22
39
3
8
ae ơi tui mới đi về dịch vụ thì khỏi bàn mấy em thì khỏi có chê

Mở ảnh nền