Report CF Thư Giãn- HTGD lời khuyên dành cho ae đi cf HTGĐ

Lượt xem: 339

Bắn Tùm Lum

Binh Nhì
Lão Làng Massage
28/7/23
29
4
3
Nghe 1 ông nói quán có 2 em teen 18 tuổi xinh lắm ,có chịch 300k .xách xe đến ngay .má ơi tiếp tui là 1 con mắt kính xấu hoắc rủ vô,nghe bảo còn 1 em teen đang làm cho khách .tui ngồi chờ 1 hồi thì em mắt kính lấy nước ra hắt để xả vía làm tui mắc cười vãi lò .chờ lúc sau có 1 em gầy gò ho sặc sụa ra khều tui bảo vô nha anh .nhìn lại thì tui hú hồn vì nhìn em như hồn ma với cái trang điểm sặc sỡ gê rợn .tui liền nói bà già vừa gọi có việc gấp để về .mặt em nhăn lại nói 30k .má ơi tui phóng xe vọt lẹ ra ngoài dù biết sau lưng 2 em đang rủa thầm tui.thôi từ nay bye bye mấy quán cà phê hớt tóc này nọ.nứng thì bỏ ra 300k + 100k ks là có 1 em teen 30 phút thư giãn rồi .ham chi mấy quán này hên xui như nay vừa tức dái vừa tốn tiền
-Sau những ngày tháng lê la ở quán cf tum và HTGĐ thì t rút ra 1 kinh nghiệm là tiền nào của nấy không bao giờ ngon bằng mssage đc cứ đến mấy cơ sở chơi cho uy tín tiền nhiều giá thành cao thì ít sập hầm

• Like
Reactions: polaris280506

polaris280506

Tập Sự
Mới Mê Massage
19/4/24
2
0
1
Nghe 1 ông nói quán có 2 em teen 18 tuổi xinh lắm ,có chịch 300k .xách xe đến ngay .má ơi tiếp tui là 1 con mắt kính xấu hoắc rủ vô,nghe bảo còn 1 em teen đang làm cho khách .tui ngồi chờ 1 hồi thì em mắt kính lấy nước ra hắt để xả vía làm tui mắc cười vãi lò .chờ lúc sau có 1 em gầy gò ho sặc sụa ra khều tui bảo vô nha anh .nhìn lại thì tui hú hồn vì nhìn em như hồn ma với cái trang điểm sặc sỡ gê rợn .tui liền nói bà già vừa gọi có việc gấp để về .mặt em nhăn lại nói 30k .má ơi tui phóng xe vọt lẹ ra ngoài dù biết sau lưng 2 em đang rủa thầm tui.thôi từ nay bye bye mấy quán cà phê hớt tóc này nọ.nứng thì bỏ ra 300k + 100k ks là có 1 em teen 30 phút thư giãn rồi .ham chi mấy quán này hên xui như nay vừa tức dái vừa tốn tiền
-Sau những ngày tháng lê la ở quán cf tum và HTGĐ thì t rút ra 1 kinh nghiệm là tiền nào của nấy không bao giờ ngon bằng mssage đc cứ đến mấy cơ sở chơi cho uy tín tiền nhiều giá thành cao thì ít sập hầm
Ông nói 9 xác, tiền nào của nấy. Thời buổi nắng nóng như đổ lửa, xăng cộ đắt đỏ mà toàn là mấy thánh pr lùa ae xách xe chạy tùm lum sụp hầm té giếng. Bữa cũng ham hố loli này nọ xách xe chạy kiếm quán trên Quách Điêu, chạy tới chạy lui không thấy quán. Nắng cực quá nên nghe theo review vô quán cafe chòi QL22. Theo lời mách của ông kia thì V1 đẹp V4 đẹp gì tùm lum, mà theo đánh giá của t thì em thuộc dạng hàng dạt từ lâu. Được cái nói chuyện lịch sự và service đúng với giá tiền.
Ae tham gia diễn đàn đọc review chắc phải giảm xuống cỡ 60% mới đúng thực tế.
Nhân tiện cho hỏi đồng đạo cao nhân nào có thông tin bé Nhi trước làm ở cafe Xuân Thì - Nguyễn Cửu Phú thì cho biết giờ bé trôi dạt phương nào. Vì cafe Xuân Thì giờ chuyển thành massage Xuân Thì, đổi hết dàn đào nên không gặp được bé nữa. Bé này t kết quá mà đi mới 2 lần chưa kịp xin số. Xin cám ơn.

Mở ảnh nền