Massage Gò Vấp Report lêu lêu ae tui được 2 cái

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 231

văn khánh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
lêu lêu với các anh em 1 phát. tui cũng đỡ khổ hơn anh em, lâu lâu cũng chừa ra miếng tiền để làm 1 chuyến thư giãn cực kì êm ái cùng với bé.
vào phòng ngồi xông tí cho ra hết vài ba cái chất bã nhờn mồ hơi này kia , tầm 5p gì đấy là bé vào , góc nhìn mờ mờ ảo ảo từ sau cái kính làm đầu tui nảy số ra mấy cái điều hay hay kh à , nôn nao quá nên chạy ra tìm bé luôn.
ra để bé lau người , ngồi xuống ghế nói chuyện thủ thỉ rồi tận hưởng cảm giác lâu ngày rồi mới có được con ghệ nó vuốt ve các bác ạ. rồi tới phần tui với bé nuru , vào bồn vẫn là cái cảm giác được vuốt ve uông chiều , thích sờ gì bé cho sờ đó , vui vẻ từ a tới luôn á nha.
giọng em nhỏ nhẹ mời tui ngồi xuống bồn để em hành sự , em dùng cặp dù chà tới chà lui , lâu lâu ngó lên nhìn rồi cười cái má nó tới cục cức luôn nha, bé BJ vs HJ cực đỉnh luôn , lúc cần thì lại nhè nhẹ , còn lúc không cần thì lại tăng mạnh làm tui chưa kịp chuẩn bị tâm lí gì hết mà đã out luôn nó cái shot đầu.
xuống giường bé thực hiện bài khỏe trước , bài khỏe em làm khá ổn áp , đủ lực , mà tui không hảo bài khỏe này nên kêu bé khỏi làm con mẹ nó luôn , tui kêu bé làm phần thái luôn má bé chiều tui vãi luôn nha các bác.
hôn hít từ đầu xuống cổ , rồi từ cổ xuống lưng rồi từ lưng mà chậm rãi từ từ xuống phần thân dưới , nhột nhột mà phê phê tới nái lắm. bé đi lưỡi khá ok rải đều khắp 2 mặt , lật mặt trên bé dùng tay sờ xoạt , sờ ti , cái tay cứ cọ qua cọ lại ngay bé chym của tui . tự nhiên bé ngóc đầu lên cười cái rồi hỏi tui anh làm món bàu ngư nguyên con hong , thiệt với các ông là tui không muốn đâu mà giờ thích quá rồi nen thôi húp th chứ sao giờ , hoa chung 1 nhịp thở với bé cũng tầm 10p gì ấy thế là tui out luôn trong miệng bé cái shot 2 luôn các bác . để bé vệ sinh này kia rồi bé chạy lại nằm ôm ấp tui cứ như người yêu v á .
sơ lược bé thì ngực chơi hệ cam vừa tay mềm mềm bóp tin tin, cũng có eo ót dáng lùn, hơi khô chắc do ae rờ riết lờn haha (cho rờ thoải mái móc luôn cũng được nhưng đề nghị ae cắt tỉa móng tay để thui trầy tội ẻm)bác nào yếu yếu cỡ 3 phút out với con hào của em nó liền.

Mở ảnh nền