Massage Quận 3 Report lên mây cùng ktv tại 357

Hệ thống cơ sở massage quận 3

Lượt xem: 260

Hạ Nhớ

Tập Sự
Đam Mê Massage
7/7/22
14
0
1
Hi tất cả anh em , lại là mình đây
Dạo gần đây người cứ đừ đừ uể oãi đau nhức. Sẵn tiện có việc qua Quận 3 chợt nhớ trong đầu vài ngày trước có thấy bài bên diẽn đàng hay tele gì đấy khá hờn nên tìm địa chĩ ghé luôn
Tới nơi đc a quản lý tư vấn nhiệt tình lắm báo giá vé xong thì mình đứng hình 5s :(
Chọn vé xong , a quản lý lại tư vấn cho xem hình để chọn ktv đã đi đây bao giờ đâu biết nói anh chọn đại đi phần cũng thử vận may :))
Tiếp theo được anh trai dắt lên phòng , cái phòng rộng sạch sẽ lắm nha 1đ cộng sợ nhất mấy cái masage phòng ốc hôi ọp ẹp lắm
Vào xông hơi khoản 5p bé kt vào lén lén lâu kính để nhìn độ nhân phẩm mình :))
Mở cửa ra thì e lại gần hỏi a xông khô không ờ a có em , lần này nhìn em kĩ hơn nhân phẩm đang tốt kkkk
Xong xui bước ra thì e đã lấy sẵn khăn đợi để lau người cho khô , 2 ae ra ghế ngồi nghĩ sẵn cho khô
Chưa gì hết bã ra nắm tay dựa vào lòng giống như bã gặp lại ny vậy :))
Nghĩ cũng xong vào bồn tắm , em cởi xiêm y ôi đúng gu rồi chuyến này chết với a nha e kkkk
Thế là chuyện gì đến cũng đến em nó tắm rữa sạch sẽ em nó hay cười lắm nhìn hiền nhưng ai mà ngờ em nó cũng bạo vậy đâu , điểm thích nhất là em nó làm rất chậm rãi nhiều chỗ mình đi mấy em làm bạo lực nhanh cho ra còn em này sờ nhẹ nhàng liếm khắp cơ thể hun nhẹ môi , điểm cộng kế tiếp là em rất hợp tác nha bảo gì cũng làm không khó chịu . Sau 1 hồi vật lộn BJ 69 buru trườn các kiểu trong bồn cuối cùng cũng out trong miệng em mà anh em có biết cái cảm giác out rồi mà em nó vẫn BJ không gặp em nó đi r biết chứ mình là chịu không nổi rồi đó , đoạn này là hết 45p mẹ nó rồi
Em tắm lại cho mình , lau người khô bảo lên giường đợi em lấy đá nóng
Riêng phần khoẻ lướt qua đi ha có gì đâu để kể :))
em đổ dầu trườn thái nuru phần lưng vừa trườn vừa liếm láp thổi lỗ tai, rung cả người ae ạ em liếm dài xuống dưới lấy tay nâng mông lên rồi BJ ngược, ôi cái cảm giác này rung chân chống không nổi, lật lại tiếp tục trườn thái chắc là do trên giường rộng hơn nên em trườn khá là lâu k phải qua loa cho xong , bắt đầu em thư giản đc cái em nó chủ động tạo tư thế cho anh em thoải mái muốn làm gì làm mà không hiểu sao nay short 1 cũng lâu short 2 còn lâu gấp đôi cảm giấc thấy em mệt mà vẫn miệt mài chịu khó thấy thương , sau 77 49 kiểu thì cũng out có lẽ em nó cũng thấy lâu quá nên hỏi mình e có làm a đau không , a k đau mà a sợ e mệt thôi . Dạ làm phải mệt chứ a mà không sao chủ yếu cho a thoả mãn u là trời 1đ cộng cho em quá là nhiệt tình
Thôi thì cũng đến hồi kết , tắm rữa tạm biệt em ra về .

Mở ảnh nền