Massage Hà Nội Report lên đỉnh cùng bé H29 của one 92 ngụy như

Massage Hà Nội

Lượt xem: 354

phạm thành

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Hello xin chào anh em hôm nay mình lại lên được có cs và bé ngon nè.

Rảnh tay rảnh chân thì hôm nay mình lại săn hàng ở cs one 92 Ngụy Như. gọi cho cs là 15 phút nữa là mình có mặt cs cũng nhanh nhẹn mình vừa đến là nhân viên lục đục cahỵ ra đón tiếp mình như người nổi tiếng ấy.

vào trong cs được ngồi sofa với ăn trái cây uống bia rồi chọn ktv, công nhận ở đây nhiều ktv thật, mình chọn mãi mới được bé H29 này. chọn xong lên phòng tắm roiiò xông hơi đợi bé ktv vào, lát sau em ktv vào thì ấn tượng đầu tiên của mình đối với bé là bé khá là xinh cao ráo dáng đẹp

Vào thì rất là thân thiện nói chuyện vui vẻ nhiều lúc là cảm giác mình đi được những bé như thế này thì rất là vui bé vào phòng rửa ráy đủ kiểu xong là vào trận.

Phần tắm dạo đầu rất thú vị, Bé bắt đầu với việc tắm rửa cơ thể, sau đó thực hiện vuốt ve và kích thích nhẹ nhàng, quá trình bj tại bồn tắm rất thú vị và phê như con tê tê. Khi chuyển qua giường, Bé tiếp tục bắt đầu phục vụ với phần massage cơ thể, cách Bé làm rất chuyên nghiệp và massage cơ thể đủ sức để thư giãn, nói chung là kỹ thuật tốt và phục vụ tận tình có tâm.

Bé phục vụ rất nhiệt tình và thái độ rất ân cần, cảm giác như đang được yêu chiều, cách Bé làm rất tốt và tỉ mỉ. Thiên về hướng quan hệ người yêu hơn, bắt đầu từ lúc bước vào phòng, có trò chuyện thân mật tán dốc trước khi vào bồn nên không còn cảm giác ngại ngùng do đã làm quen trước đó.

Sau khi kết thúc phần massage cơ thể, Bé chuyển sang thực hiện massage thái và nuru, kỹ thuật thực hiện bài bản tốt, tinh dầu bôi trơn cho vừa đủ cách làm đủ động tác và thú vị, việc kích thích nhẹ nhàng và lướt nhẹ khắp cơ thể thật sự phê. Phần bj sau cùng được thực hiện với sự thăng hoa tột đỉnh, rất nhiệt tình và đầy cảm xúc, cảm giác bú mút rất phê và mạnh mẽ.

kết thúc banwgf phần hj thì mình có nô đùa vs em 1 xíu rồi đi về trông sung sướng.

Kết thúc trong sự HE, mình đã dành thời gian tâm sự và ôm ấp cùng bé 02, rồi sau đó ra về.

Mở ảnh nền