Report Lâu ngày ghé lại Hương Mê , đã ko còn như xưa

Lượt xem: 1,741

Tuấn Dũng

Binh Nhì
Đam Mê Massage
17/8/22
20
2
3
Quán Hương Mê ở TL10 này tao đi hồi quán mới mở chưa lâu lúc mới có bài Rp đầu tiền trên này lúc đó quán khá ok , tao ít khi đi Cafe Bj nhưng quá này tao khá ung vì co sở vật chất khá , sạch sẻ , chất lượng đào cũng ok nhiệt tình có cia với giá có 250k . Nên tao cũng ghé đuọc vài lần , gần nhất là hồi trước tết . Bẳng đi 1 thời gian này có dip đi qua Tl10 ngay lúc trờ mưa nên chui vào trú mưa và tìm lại càm giác củ , nhưng than ôi , bước vào quán tầm 7h tối mà quán chỉ có 2 em trong khi tao thấy quán cũng vắng . 1 em tướng mình dây không phai gu tao , 1 em tới tua nhìn có da thịt hơn tí nhưng mặt nó lờ đờ như chưa tỉnh ngủ nên tao cũng thấy có điềm , nhưng lở vào rồi thì thôi cứ quất luôn lở vào phòng cởi đồ ra em ấy lại tỉnh tao thì sao :)) .Nhưng mà đời éo như mơ , vào phòng cởi đồ làm được vài đường cơ bản , bú đuọc vài phát rồi thì em ấy sục như cái máy ko còn chiêu trò gì hay cia cả , tới lúc này thì tao thua rồi cứ để cái gì tới rồi sẻ tới . Xong việc mắc lại đồ thanh toán tiền về lẹ cho đỡ ức chế , lúc ra về thì thấy có được thêm 2 em đào 1 em xôi thịt , em còn lại nhìn cũng ko có gì để khen . Vậy là kết thúc 1 buổi chiều mưa gió , Hương Mê bây giờ chỉ còn là trong kí ức =((

Minh Triết

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
20
0
1
Đợt trước cũng ghé hương mê tầm 5h chiều quán có 4 em nhìn nhan sắc chán vô đại mới biết em 45, hàng họ nát hết con cái rồi nằm đại ráng cho ra rồi về.Em út giờ kém cả nhan sắt lẫn thái độ.
Bên hương phi thì phòng, toilet như chuồng chó, thái độ cũng lồi lõm từ lâu.

Phi Đăng Cảnh

Tập Sự
Mới Mê Massage
18/11/22
3
1
3
Mấy e cũ nghỉ hết rồi toàn e mới vô không có kinh nghiệm, với bú qua loa.

Cao Văn Khánh

Tập Sự
Đam Mê Massage
18/11/22
13
0
1
Tks thớt đã chia sẻ thông tin có dịp sẽ đi trải nghiệm thử cho anh em

Mở ảnh nền