Massage Gò Vấp Hot Girl Report lâu lắm rồi mới quay lại HG phê không tưởng

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 408

văn đinh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
66
1
8
Xin chào các đồng râm, cả tháng nay lu bu công việc quá chạy liên tục SG làm cả người cứng đơ, nhất là sau khi đọc Rp của các chiến thần đóng vở cải lương “ Đường Tam Tạng vác gậy như ý nhất bổng loạn tử cung bầy nhền nhện“ thì thằng đệ càng muốn thở dài, trách móc hơn vì tôi cũng là ciu mà ciu ngta sướng còn tôi lại khổ thế này

Nên hôm nay cuối tuần về lại SG hoa lệ quyết định thưởng cho thằng đệ 1 chầu xả nhớt vì hơn tháng chức năng của nó duy nhất là đi đái Lướt 1 dàn cơ sở trên tele thì suy đi nghĩ lại thôi vào mẹ nó Hoàng gia kiếm số quen xả cho đỡ sụp hầm. Thế là nt cho quản lý book vé, đến công đoạn chọn em thì lại lu bu vì em nào cũng êm thì chọn em nào??? Sau 5 phút suy nghĩ thì t quyết định book vì đảm bảo 3 tiêu chí gồm : quen, da trắng ( mình đang đen)
Thủ tục nhận phòng check phòng đóng hụi chết như bình thường, giờ vàng được giảm 30% đóng hụi chết 600 mấy phòng king+. Lên phòng thì tao ngồi xông hơi suy nghĩ nói quen thì quen những cũng 3-4 tháng mới đi lại thì chắc gì em nó quen?? Quen cl à Tầm 10p sau em nó gõ cửa vào, tạm dừng ở đây để tả sơ bộ cho anh em chưa biết nắm sơ:
Da trắng vãi loz.
Face: có can thiệp phép thuật 7/10
V1: hệ cam việt nam
V2: ổn
V3: ổn
V4: hệ mọc tự nhiên có cắt tỉa.
Em nó bận bộ váy màu hồng tông xuyệt tông với đồ lót luôn và rất may là em nó vẫn nhớ tao, thế là tao uốn 3 tấc lưỡi cú vọ ra chém gió với em nó. Được tầm 5p thì thằng em quá biểu tình nên tao triển khai luôn là bắt đầu bú bình như con bú mẹ, tay thì khám phá trên núi còn lại với nghịch ngoài lớp quần lót.Làm tý thì thấy cái quần em hơi dính dính thì t vén quần qua 1 bên đưa 1 ngón tay vào trong em gãy đàn bài Lá Diêu Bông, móc 1 tý thì thấy em nó nhắm mắt nằm tận hưởng nên tao thêm 1 ngón nữa để gãy hẳn bài We will rock u cho nó máu lửa, em nó cứ nữa đi a, chỗ đó đó trong khi mình mỏi tay chết cmnl Hình như đã hết chịu nỗi, em nó chồm lên đè tao xuống mút thằng đệ tao như chưa từng dc mút ( chỗ này đánh giá là hình như ai chỉ em nó hay sao mà em nó đã biết đá trứng cúc) : lần này tới tao out cmnr nhưng ko thể để thằng đêu chết như thế được, nên t kêu ngừng vào nhà tắm tắm đi, t có chiêu mới học dc mấy thầy massage trên này để chơi với em nó nè. Em nó hỏi thật à và nó cũng nói là có skill mới cho t luôn ngạc nhiên thế nên thôi vào em nó tắm cho tao cũng lẹ, khúc này ko có gì thôi bỏ qua, chủ yếu là em nó cứ khiêu khích đứng quay lưng trước mặt mình lấy thằng đệ kẹp giữa 2 đùi rồi nghịch thằng đệ
Tắm xong lau mình t nói để t dùng tuyệt chiêu mới học dc, t bế cmn con bé lên cái bàn rửa mặt trong toilet định vét, Thôi thì để em nó bù, nay em kêu t đứng để e nó quỳ busciu và t ngồi lên ghế để em quỳ buúciusau khi hôn từ chân lên tới bẹn
Được 1 lúc quá hứng rồi làm giai đoạn cuối trước 1 hiệp, vừa đá lưỡi vừa hoạt động qua 7749 tư thế. Đúng là thằng đệ tích 1 tháng, bắn như vòi ròng cứu hoả, rút ra t bắn lên bụng em nó nhìn thấy nhiều vcl lại tiếc công sức ăn uống cả tháng giờ sắp theo dòng nước như những lúc quay tay cmnr
Hiệp 2 nằm nghỉ ngơi chém gió xíu với em nó, đi làm nhiều kêu e nó matxa chủ yếu phần tay chân và vai. Nói chung đủ bài. Rồi lại cà kê các kiểu sau đó trườn nuru chà thái, lần 2 này cia vào mồm em nó, nó liếm ngang liếm dọc thằng đệ, tick lưỡi quanh đỉnh đầu thằng đệ t thấy cũng hay hay nên lần này matxa lành mạnh thôi Xong rồi thì hài lòng đi về, con ai về nhà nấy, giải tán sau khi trao nhau những cái kiss gió tạm biệt. Tip 1m3 như giá vé
Nói chung là em này rất là oke với tao (nhiều skill mới hơn hẳn). Anh em mới nên thử trải nghiệm. Còn anh em lão làng thì hợp gu hay ko thì tuỳ mỗi người thôi, t cũng ko thích cái chỗ nó quen miệng khẩu dâm đôi khi hơi quá làm nghe có vẻ giả, còn sự thật là nó có khẩu dâm giả hay ko thì bố tao cũng chịu, ko biết dc

Mở ảnh nền