Massage Gò Vấp Lâu không xã đạn gặp bé xong phê quá

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 400

Người Không Phổi

Tập Sự
Lão Làng Massage
5/7/22
34
0
6
Mấy hôm quyết tâm tu luyện không động tới thằng em nhỏ bé, chỉ lo cày cuốc kiếm tiền ăn học, vậy mà máu dê nó ăn vào máu hay sao rồi, không tài nào chịu nổi nên thôi đành tái xuất ghé Hoàng Gia xem có cái gì không.
Làm xong hết các bước thủ tục thì chuyển thẳng lên phòng để ngồi xông hơi uống nước, xong hết rồi thì em nhân viên lên phòng thế là bắt đầu trao đổi võ công căng bản bằng phần tắm. Em 92 này thì nhìn thôi cũng đã thấy hợp mắt, thân thể bé sở hữu 3 vòng khá chuẩn, mặt khá xinh thêm cái tính hay dâm nên tắm mà phê để đỉnh. Ngồi xoa bưởi mò xò một tí để khởi động, cho máu bơm xuống thằng em xong là cho bé chăm sóc đặc biệt bằng màn BJ khá ngọt, kỹ thuật trong BJ thì tạm ổn, khá êm.
Xong phần tắm với bj thì em đưa mình lên giường rồi bắt đầu thi triển tuyệt chiêu, em nằm lên người mình mà uốn éo đủ các tư thế, chà ngực trong bài nuru của em 92 thì khỏi phải chê, ngực to mềm, thêm vào đó là thái độ nhiệt tình của ẽm khiến mình khá hài lòng. Vừa xong cái bài nuru là tiếp tục được em đề ra bú liếm quanh khu vực thằng nhỏ, xong là tiếp tục luôn với bài BJ lần nữa cho. Nằm tận hưởng cảm giác sung sướng thêm chút nữa thì thằng em không chịu nỗi nhiệt nên đành out sớm cho bé khỏe việc, nằm nghĩ ngơi thêm một tí rồi tắm rửa lại cho sạch người rồi ra về thôi.

Mở ảnh nền