Massage Tân Phú Report Lần đầu trải nghiệm và không phải lần cuối

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 743

Reus95

Tập Sự
Đam Mê Massage
19/8/22
19
0
1
Nhận được vé free từ anh Lucifer từ tuần trước nhưng bận quá nay mới có dịp đi. Bước vào cơ sở với Csvc sang trọng, rộng rãi, quá trình check vé nhanh chóng chờ khoảng 5p là đc lên phòng. Bé số 624 phục vụ rất nhiệt tình từ phần tắm đến mát xa. Đã đi rất nhiều cơ sở nhưng mình thấy cơ sở này ok nhất từ trước tới giờ mình đi, từ giá cả hợp lý đến csvc, phục vụ của nhân viên.
Hẹn sẽ quay lại lần sau

Ngưu Tổng Quản

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
5/6/22
143
38
28
Cảm ơn bác đã trả bài report cho Admin nhưng bài chả chi tiết quá trình hay gì cả, chưa thấy đánh giá như nào để các cơ sở có thể vào xem lại
Bác vui lòng xem lại và rp lại nếu có thể nhé

Reus95

Tập Sự
Đam Mê Massage
19/8/22
19
0
1
Cảm ơn bác đã trả bài report cho Admin nhưng bài chả chi tiết quá trình hay gì cả, chưa thấy đánh giá như nào để các cơ sở có thể vào xem lại
Bác vui lòng xem lại và rp lại nếu có thể nhé
Cái này để mỗi người đi để cảm nhận như thế nào tốt hơn, không biết bé khác ra sao chứ bé phục vụ mình rất nhiệt tình từ phần tắm rất kỹ, đến phần mát xa khoẻ em hỏi thăm mình mõi chỗ nào để em đấm bóp, xoa tan hết mệt mỏi vừa nghe những bài nhạc mình thích nữa, tới phần mát xa thái thì khỏi nói và out trong sung sướng

Ngưu Tổng Quản

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
5/6/22
143
38
28
Cái này để mỗi người đi để cảm nhận như thế nào tốt hơn, không biết bé khác ra sao chứ bé phục vụ mình rất nhiệt tình từ phần tắm rất kỹ, đến phần mát xa khoẻ em hỏi thăm mình mõi chỗ nào để em đấm bóp, xoa tan hết mệt mỏi vừa nghe những bài nhạc mình thích nữa, tới phần mát xa thái thì khỏi nói và out trong sung sướng
kkkk chúc mừng bác ngon trym, chắc phải trải nghiệm thêm nhiều cơ sở khác nữa

Massage Luxury Tân Phú

Tham Mưu
Cơ sở Massage
26/6/22
182
3
18
massagegovap.com
Dạ cơ sở xin cảm ơn anh đã sử dụng dịch vụ bên cơ sở, chúc mừng a đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời ạ
Cơ sở xin đính chính lại bé đó là bé mã số 24 chứ k phải 624 ạ
Rất mong được đón tiếp a vào những lần sau

Mở ảnh nền