Massage Quận 1 Report Lần Đầu Trải Nghiệm Thử Massage Đại Nam Sài Gòn

Hệ thống cơ sở massage Quận 1

Lượt xem: 654

Phú Quốc

Tập Sự
Lão Làng Massage
19/6/22
29
0
1
Thân chào các đồng râm,

Mời tham gia được congdongthugian được 3 tháng nhưng hôm bữa có thấy một bác rp DNSG ngon lanh quá nên hôm nay ghé qua trải nghiệm .Và sau khi trải nghiệm mạnh dạn làm 1 bài report nho nhỏ về DNSG cho anh em xem

Làm 1 chuyến qua DNSG test thử. Nghe đâu mới hơn và riêng tư hơn. Lần đầu đi vé VIP A 60p (giảm giá 50%). Vừa vào là được dẫn thẳng vào phòng luôn chứ không xông ướt xông khô tắm táp chung như bên DN (cũng hợp lý do giá cao gần gấp đôi mà ). Về CSVC thì mình thấy đẹp và ok, phòng xông ướt, phòng xông khô riêng, toilet, bồn tắm sạch sẽ, không gian chanh sả. Do mới tắm ở nhà rồi nên cũng không muốn tắm lại nên ngồi chờ em vào. Vài phút sau thì em bước vào phòng, vẫn nụ cười tươi roi rói, tóc cắt kiểu mới, body mướt rượt, nhìn là thấy thèm rồi đa. Thế là thay đồ rồi bay lên giường nằm hưởng thụ thôi. Về phần massage khỏe, vẫn rất khỏe và đầy đủ bài như ngày nào, mình đi massage quan trọng cả 2 phần nên phần nào yếu cũng ko thoải mái lắm . Đến phần mệt thì thôi rồi, bị quần tơi tả do cả gần nửa năm mới xuất hiện lại, cộng thêm bé cuồng mùi nước hoa của mình làm càng kích thích hơn. Do ở DN chỉ có HJ nên cũng hơi thiếu thiếu nhưng thôi cũng kệ, tranh thủ đi khám phá núi đồi sông bãi hết rồi ra nhẹ nhàng thoải mái. Anh em tán gẫu từ đầu mùa tới cuối mùa. Kết buổi massage đầu rồi ra tắm lại trước khi theo em đi xuống phòng chờ.

Đánh giá:
- CSVC: 8d
- Bé 26 (nằm vùng ở chi nhánh DN, Yersin)
+ Face: xinh xắn, má lún đồng tiền, hồi xưa nhìn tưởng Bích Phương
+ V1: to, căng ko xệ nhá, 1 bàn tay ôm ko hết (có khi nào tay mình nhỏ )
+ V2: vừa với người, ko phải thế mạnh của ẽm, do cũng ham ăn và dễ tích mỡ, nhưng mà vẫn phẳng phiu.
+ V3: vừa đẹp, săn chắc bóp thích
+ V4: ít khi kiểm tra do lo mần mấy chỗ khác nhiều quá

- Chi phí:
+ tick: 490k (chưa giảm 50%)
+ tip: y như cũ từ đó đến giờ 500k
Newbie viết hơi dài dòng, anh em thông cảm.

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
lần đầu v ổn r

Mở ảnh nền