Massage Quận 10 Report Lần đầu trải nghiệm Quang Thư q10- ktv 59

Lượt xem: 1,091

chuoichien09

Tập Sự
Mới Mê Massage
25/1/23
2
0
1
Đầu tiên cám ơn bác LUCIFER đã tài trợ code free
được buổi chiều rảnh chạy qua QT ko hẹn trước và cái kết chờ 45p. đi 3h ngày thường mà khách kín cả phòng
sau khi trình code thanh toán lên phòng thì bé đã ở trong phòng sẵn (1 số chỗ khác lên phòng xông hơi chán chê ktv mới vào)
từ lễ tân lên lầu 6 rồi vào phòng thì đánh giá csvc tốt, phòng ốc sạch sẽ, khăn gối thơm tho. phòng mình đi có xông khô thôi + wc bên ngoài phòng
mình và bé nói chuyện xã giao vài câu r đi xông khô. phòng xông khô có phần tựa lưng muối khá hay. máy xông mình cảm giác nóng hơi ít, lần sau tăng nhiệt lên tí nóng lên nhanh sẽ ok hơn
xông hơi xong ra thì bé đã cbi nước và 2 đứa vào tắm
tắm gội sạch sẽ rồi bé vật mình ra đi lưỡi khắp người kèm bánh bao kẹp chuối. chuối vừa bị kẹp + ti vừa bị liếm sau 15p chịu trận cũng out shot 1
rửa sạch các thứ xong ra nằm cho bé đấm bóp
phần đấm bóp bé làm ổn, lực vừa đủ , các chiêu bẻ khớp cũng có đủ
đang phê phê thiu thiu gần ngủ thì bé thì thầm em trườn a nhé. thế là bé thoa dầu lên vừa trườn vòng 1 vừa dùng lưỡi liếm từ chân lên tới tai
rồi mình lật ngửa lại bé cũng làm y chang + liếm ti. thằng em chào cờ thì bé bắt đầu ngậm nó lên xuống nhịp nhàng, lâu lâu bonus thêm chiêu ngậm nước lạnh tê tái đầu thằng nhỏ
lần 2 mình ra khá lâu mà em cũng cố gắng làm , rồi gì tới cũng tới. full shot cia
nằm nghỉ xíu rồi ra về. lúc về bé tiễn ra tận thang máy rồi locker dẫn ra tới cửa

đánh giá :
ktv : 59
face : mãn teen
v1 : quýt việt
v2 : có xíu lipit
v3 : vỗ đôm đốp
v4 : có tỉa , gọn gàng
giao tiếp : vui vẻ
service : ổn
csvc : tốt

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
Chúc mừng bác ngon chim nhé !

Bùi A Kha

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
17
1
3
Bé làm chắc bác thoải mái lắm nhỉ mà muốn ngủ trong quán

Minh Khôi

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
9
1
3
WC bên ngoài là đang thư giãn mà muốn đi WC là phải đi ra ngoài phòng hả bác

Đinh Tuấn Anh

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
10
0
1
Thường mấy bé teen trẻ thì kĩ thuật kém lắm không được như mấy bé mãn teen đâu nhưng thôi mất cái này có cái kia bác ơi kaakakak kệ đi miễn sướng thằng em là được

Winwin1234

Tập Sự
Mới Mê Massage
8/2/23
2
0
1
Đầu tiên cám ơn bác LUCIFER đã tài trợ code free
được buổi chiều rảnh chạy qua QT ko hẹn trước và cái kết chờ 45p. đi 3h ngày thường mà khách kín cả phòng
sau khi trình code thanh toán lên phòng thì bé đã ở trong phòng sẵn (1 số chỗ khác lên phòng xông hơi chán chê ktv mới vào)
từ lễ tân lên lầu 6 rồi vào phòng thì đánh giá csvc tốt, phòng ốc sạch sẽ, khăn gối thơm tho. phòng mình đi có xông khô thôi + wc bên ngoài phòng
mình và bé nói chuyện xã giao vài câu r đi xông khô. phòng xông khô có phần tựa lưng muối khá hay. máy xông mình cảm giác nóng hơi ít, lần sau tăng nhiệt lên tí nóng lên nhanh sẽ ok hơn
xông hơi xong ra thì bé đã cbi nước và 2 đứa vào tắm
tắm gội sạch sẽ rồi bé vật mình ra đi lưỡi khắp người kèm bánh bao kẹp chuối. chuối vừa bị kẹp + ti vừa bị liếm sau 15p chịu trận cũng out shot 1
rửa sạch các thứ xong ra nằm cho bé đấm bóp
phần đấm bóp bé làm ổn, lực vừa đủ , các chiêu bẻ khớp cũng có đủ
đang phê phê thiu thiu gần ngủ thì bé thì thầm em trườn a nhé. thế là bé thoa dầu lên vừa trườn vòng 1 vừa dùng lưỡi liếm từ chân lên tới tai
rồi mình lật ngửa lại bé cũng làm y chang + liếm ti. thằng em chào cờ thì bé bắt đầu ngậm nó lên xuống nhịp nhàng, lâu lâu bonus thêm chiêu ngậm nước lạnh tê tái đầu thằng nhỏ
lần 2 mình ra khá lâu mà em cũng cố gắng làm , rồi gì tới cũng tới. full shot cia
nằm nghỉ xíu rồi ra về. lúc về bé tiễn ra tận thang máy rồi locker dẫn ra tới cửa

đánh giá :
ktv : 59
face : mãn teen
v1 : quýt việt
v2 : có xíu lipit
v3 : vỗ đôm đốp
v4 : có tỉa , gọn gàng
giao tiếp : vui vẻ
service : ổn
csvc : tốt
Bác đi vé nhiêu vậy ?

Mở ảnh nền