Kinh Nghiệm Massage Lần đầu đi massage chưa biết gì nhờ anh em giúp đỡ.

Lượt xem: 792

hot le123

Tập Sự
Mới Mê Massage
31/12/22
1
0
1
Chào cộng đồng anh em... Đi massage sướng lắm hả anh em... Biết rằng mỗi dịch vụ cơ những đặc điểm thú vị riêng vậy ae cho mình hỏi giữa massage và chơi gái .. bôi môn nào sướng hơn.

Nguyễn Hoàng Mạnh Sơn

Tập Sự
Lão Làng Massage
15/9/22
25
2
3
Chào cộng đồng anh em... Đi massage sướng lắm hả anh em... Biết rằng mỗi dịch vụ cơ những đặc điểm thú vị riêng vậy ae cho mình hỏi giữa massage và chơi gái .. bôi môn nào sướng hơn.
Bác đi massage sướng hơn nhiều nha tại đi massage bác chỉ cần nằm yên chuyện còn lại mấy bé lo , có mấy phần trườn nuru , wc các kiểu tê hết người

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
Nếu bác trải nghiệm thử chơi gái thì tiềm ẩn nhiều rủi ro hơn như bệnh tật, pháp lý công an, lừa đảo tiền mất tật mang
Trong khi nếu bác lựa chọn tới các cơ sở massage thì bác đỡ bị nhiều hơn vì nhiều cơ sở uy tín sẽ kiểm tra khám nghiệm tránh hạn chế bệnh về tình dục là thứ 1
Cái thứ 2 cũng tránh bị dàn cảnh lừa đảo hơn
Cái thứ 3 thì theo tui trải nghiệm chưa bao giờ bị công an ập vào bắt cả

Trẻ nghé

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
124
7
18
Bác gọi điện thoại cho admin hoặc nhắn tin cho admin như @Lucifer @Ngưu Tổng Quản hoặc @God father xin code, sau đó lên kiếm report hoặc các trải nghiệm của các bác khác rồi tới cơ sở chọn , nếu có hotline cơ sở đó gọi hỏi kiểm tra xem bé nay làm ca mấy giờ rồi tới trải nghiệm thôi

Đức Vaio

Tập Sự
Thánh Massage
26/12/22
53
4
8
Cảm ơn anh em đã nhiệt tình chia sẽ kinh nghiệm với người mới nhé, em cũng là người mới tham gia diễn đàn cũng như bộ môn này

Mở ảnh nền