Lần đầu đi massa tại GV và gắp bé 29

Lượt xem: 360

Lần đầu massage

Tập Sự
Mới Mê Massage
20/4/23
4
1
3
Quận 9
Trưa hôm nay có tí việc ghé qua gò vấp. Loay hoay tìm địa chỉ xung quanh và thấy ngày massa win đang có chương trình giảm giá.
Thế Lạt tạt qua nhân tiện trú mưa luôn.
Cơ sở bên ngoài trông khá nhỏ nhưng không ngờ lên phòng thì mới thấy rất ok, tiện nghi khá đầy đủ và sạch sẽ.
Xuống hỏi bạn quản lí thì mới biết, quán mở ra đã lâu, do diện tích ko cho phép nên chỉ trang trí bên ngoài được như vậy.
Đi vào câu chuyện chính, khi vào cơ sở thì được ngày một em trai dắt xe cho, rồi mời vào quầy lựa vé.
Gặp ngay bạn lễ tân kiêm ql bạn tư vấn các gói vé cho mình xong thì mình chọn ngày vé supper nuru 900k
Áp dụng mã còn 500k, mình thanh toán luôn tại quầy cả vé và tip 1tr4, mình gửi tròn 1tr5 và nói bạn ql sắp cho mình bé nào vui vẻ nhiệt tình 2 tí, và bạn sắp ngày cho mình bé 29.
Lên phòng xông hơi được 5 phút thì bé bước vào.
Bé cao tầm 1m60, mặt xinh, da trắng, dáng cân đối ko ốm cũng ko mập. Loa thì khá vừa tay, Mông thì săn chắc khỏi bàn, v4 thì hết sảy ( mình ko đi vào chi tiết ae lên lịch tự xác minh nhé).
E rất nhiệt tình, chăm sóc từng chi tiết cho mình. Khuyên ae nào đang bệnh hoặc mệt thì ko nên gặp bé này vì sẽ suy kiệt tinh lực. Shot 1 mình bị em hạ đó ván sau 10p trong bồn tắm.
Nằm nghĩ ngơi 1 lúc thì em làm masa khoẻ, vừa làm em vừa hỏi han tâm sự đủ thứ, em làm khỏe ở mức vừa phải thôi, không quá giỏi nhưng đủ thư giãn gân cốt.
Bắt đầu hiệp 2 e trươn thái cho minh, em dùng v1 và lưỡi đi đến đâu mình nỗi gai ốc đến đấy. Sau đó thằng em cũng biểu tình thì e lại tiếp tục nuru cho mình, không chịu nỗi mình xoay người lại và cùng em kịch chiến hiệp 2.
Hiệp này mình kịch chiến với em đủ trò, quần nhau 20p thì mình lại out.
Vẫn chưa hết, như thường lệ thì sau khi kết thúc thì các bé sẽ mời mình xuống tắm lại nhưng bé này lại ko. Bé lại tiếp tục hôn khắp người mình, rồi hôn môi, cháo lưỡi, khiêu khích thằng em mình. Lần đầu tiên trong cuộc đời đi massa của mình phải năn nĩ bé cho mình đi tắm đi về, vì đã sức cùng lực kiệt.
Kết thúc buổi thư giãn vừa tê tái vừa mệt rã rời.
Cảm ơn cơ sở win đã có ưu đãi cho ae ghé chơi và tiếp đón mình như khách quen mặc dù là lần đâu.
Cảm ơn congdongthugian đã tài trợ code.
Hẹn bé 29 vào một ngày sung sức sẽ. Quay lại tái chiến 69 hiệp.

Mr.Kuo

Tập Sự
Mới Mê Massage
24/2/23
3
0
1
Hình như bên này đang có chương trình đồng giá 299k hả m

Massage Win

Tham Mưu
Cơ sở Massage
15/7/22