HOT Lần đầu đi cafe chòi, cafe đèn mờ

Lượt xem: 6,798

Thiên Bảo

Tập Sự
Đam Mê Massage
19/6/22
19
2
3
Chuyện là mình vừa mới thử đi cafe xả lũ...
Mình muốn tâm sự xíu.... ae có ý kiến gì thì cứ nói nhá !
Mới đầu còn ngại nên cứ chạy qua chạy lại, mấy quán cafe rồi ngó vô thử xem.... sao 1 hồi suy nghĩ mới lấy hết dũng khí chạy xe thẳng vào quán...
Trong quán có bà 1 cô đang nằm bấm đt, cô thấy mình xong ngồi dậy kêu 1 người khác đang ngủ ở võng phía trong dậy ( ban đầu tưởng chị nào còn trẻ không ngờ là 1 chị tầm 35t ) thấy vậy mình cũng không nghĩ gì nhiều vì mình cũng thích phụ nữ tầm 40 trở xuống, ưa nhìn là được !. Chị hỏi mình "Chơi luôn hay sao em?" Mình hỏi lại "giá cả như nào chị" Chị bảo là 400k mình cũng oke luôn !
Chị dẫn mình vào phòng, hỏi mình ở gần 2 chị em vừa nói chuyện vừa cởi đồ ra... mình có bảo chị là " lần đầu tiên của em nên chị từ từ thôi" chỉ cười nói " Thật không đấy, mày nay nhiêu tuổi rồi? " mình trả lời "nay em 20 rồi " chị lại hỏi "Mày có gạt chị không đó?" "Thiệt mà chị, 'lần đầu' đó !" Xong chị ngồi xuống.... mình hỏi "giờ làm gì đây chị?" Chỉ cười.. "Thôi, nằm xuống chị bú cho..." cảm giác lúc đó hơi khó tả...
Bú được 1 phút chị đeo bao cho mình, mình đút ngón tay giữa vào lồn chị ấy móc móc vài cái mình hỏi" chị thấy sao" chị vừa cười vừa trả lời " Nhức chứ sao mạy?" Cái mình rút tay ra thấy nó nhơn nhớt , xong lại chuyển sang bú vú bú chán rồi, mình lại hỏi "đút vô lỗ nào vậy chị" :))))
Chị cười " có một lỗ à, đưa đây chị đút vô cho" mé nó lúc mới nhét vào kiểu nó trống rỗng nhữ nào ấy ! Mình đẩy mấy cái, chị bắt đầu rên và nhấp theo mà mỗi người nhịp 1 kiểu, mình bắt đầu nhịp từ từ theo chị, lồn chị lúc đó kiểu bóp lại rồi thả ra theo từng nhịp ấy, mình bảo chị đổi tư thế chị hổng chịu, chị khen cu mình bự mà cu mình tầm 11-12 cm gì à, bán kính thì rộng cỡ nhỏ hơn tay cầm xe máy xíu thôi, mình lỡ trợt chân con cu mình vì vậy cũng khuấy động bên trong(lúc đó nghe chị rên mà không biết do đau hay sướng) mình lại tiếp tục đẩy thế rồi chuyện gì đến cũng đã đến cứ tư thế đó mình ra luôn :(
Thấy người chị giật giật mình hỏi chị làm gì chị bảo chị bị rùng mình, mình tháo BCS ra chị lấy khăn ướt lau cho mình. XONG !
Lúc ra về chị bảo 400k rồi thêm tiền gì đó 40k nữa mình k nghe rõ. Mình đưa 500k chị hỏi " em có tiền lẻ không" mình lắc đầu" chị giữ đi" sau đó chị bảo" lần sau nhớ ghé nữa nha"
Lần đầu đi cafe của mình như vậy đó các cậu ạ !
Mình không biết mấy bạn nghĩ sao chứ, mình nghĩ đây là lần trải nghiệm đi cafe xả lũ đầu tiên cũng như lần cuối của mình. Cũng phê ấy chứ ! Mà thôi đi lần cho biết thôu... =))

• Like
Reactions: Panda222

Anh Hoàng

Tập Sự
Lão Làng Massage
10/6/22
37
0
8
thằng nào thích máy bay cứ vào mấy chỗ này còn riêng t thích mấy bé thôi

Mở ảnh nền