HOT Tâm Sự , Kể Chuyện làm tình tội với chị gái của con bạn thân

Lượt xem: 109

trần đình hoàng

Tập Sự
Thánh Massage
29/7/23
45
2
8
Mình và chị gặp nhau trong buổi sinh nhật lần thứ 18 của nhỏ bạn. Lúc đó chẳng có ấn tượng gì nhiều vì chị đã có ny còn mình thì trai mới lớn ko nghĩ ngợi gì nhiều. Tiệc tùng say sưa thì cả nhóm đi tăng 2, tất nhiên là có cả chị và gệ của bả đi cùng. Hát hò đc 1 lúc thì chị cầm ly sang mời mình uống rồi kêu mình chọn bài để mình và bả song ca vs nhau ( mình hay hát nhạc bolero cùng gu vs bả ). Tàn tiệc cũng xin số nhau các kiểu rồi hẹn ngày tái nạm. Sau này đi ăn nhậu vs đám bạn cũng gặp lại bả vài lần, vẫn cứ chị em cười nói vui vẻ.
Một thời gian sau mình lên sg phụ quán trà sữa của thằng anh ở Q10, bà chị thì đg ở trọ cùng bạn bên Q1. Tối hôm đó bả nhắn tin hỏi mình:
“ em rãnh ko qua rước chị với “
“ 10g đc ko giờ đó em mới xong việc “
Bả tl lại “ ok cưng “
Dọn dẹp xong ở quán mình thay đồ rồi phi con sirius qua rước bả.
“ alo chị em ko rành đường trên này chị nhắn địa chỉ em chạy qua nha “
Dừng xe trước hẻm trên đường gì đó quên tên rồi thì từ trong hẻm chị đi ra mặt hơi ửng đỏ chắc là đã có hơi men rồi. Đúng như mình đoán thì chị đã đi tiệc vs cty trước đó và gọi mình qua để đi dạo mát cho tỉnh rượu. Chị mặc 1 cái đầm trắng đeo túi xách nhỏ bên eo cùng thêm đôi dép cao. Dáng chị loli cao chừng m6, v1 hệ cam nhưng vòng 3 thì đầy đặn.
Lên xe mình hỏi chị tối rồi sao ko ngủ mà giờ này đi đâu nữa chị. Lúc đó mình chưa biết gì về sg nhiều ko biết là giờ đó người ta mới bắt đầu đi chơi :))
Dạo vài vòng sg từ quận này qua quận khác thì nhìn đồng hồ cũg gần 12h. À quên kể lúc lên xe bả ôm mình như 2 người đang yêu nhau vậy mình cũng để cho bả ôm vì thấy bả cũng có bia rượu trong người rồi ngồi ko khéo lại ngã ra đường.
  • Gần 12h rồi em chở chị về nha sáng mai còn đi làm nữa.
  • Mai chị nghỉ làm, mà giờ này chỗ chị cũng đóng cửa rồi em cho chị ngủ nhờ đêm nay nha.
Lúc này những ý nghĩ đen tối bắt đầu hiện hữu lên trong đầu. Mình chở chị về quán và lấy bộ đồ đá banh của mình cho bả mặc ngủ. Cái áo tuy rộng nhưng cũng hiện rõ lên 2 đầu ti vì bả ko mặc áo ngực. Quán chỉ có 1 phòng nên mình giả vờ ôm gối xuống đất ngủ nhường cho bả ở trên giường thử coi bả phảm ứng như thế nào rồi tính tiếp.
  • Em lên này mà nằm ở dưới đó sau mà ngủ được.
  • Dạ được chị ko sao đâu ở quê em toàn ngủ dưới đất.
  • Cứ lên đây nằm với chị ai ăn thịt ăn cá gì đâu mà sợ. Nói xong rồi bả cười phá lên đầy dâm dục.
Lúc này biết ko biết mình là gà hay là thóc nữa. Vừa chợp mắt được tí thì bả quay sang ôm hôn mình…mình hơi run nhưng cũng đáp trả lại. Một trai một gái ở chung với nhau sao mà bỏ lỡ cơ hội này được.
Mình bắt đầu hôn lên trán, lên môi và lên cổ chị, lâu rồi mới được tiếp xúc da thịt với con gái nên thằng nhỏ trong quần cũng cương cứng lên chỉa thẳng vào cái mu lồn của chị qua lớp quần.
Cái tay hư hỏng bắt đầu mân mê lên 2 đầu vú của chị qua cái áo mỏng te, vú chị tuy ko bự nhưng cũng vừa tay và săn chắc, lột áo chị ra và cái lưỡi bắt đầu lướt nhẹ quanh vú chị. Cái núm vú nhỏ xíu nằm gọn trong đôi môi mềm mại của mình.
Chị khẽ rên nhẹ và 2 tay ghì chặt vào lưng mình. Lúc này tay mình lần mò xuống cái lồn của chị, xoa mu lồn của chị. Nước lồn của chị chảy ra nhầy nhụa ướt đẫm tay mình.
Mình kéo quần xuống và tụt luôn quần của chị ra, kéo chị sát mép giường và bắt đầu đâm thằng nhỏ vào cái lồn ẩm ướt của chị. Cái lồn nhỏ bé so với dáng người đang hưởng ứng theo từng nhịp nhấp của con cu mình.
Aaaa…chị sướng…aaa…sướng….
Tiếng rên của chị làm mình xém ra vì sướng. Nhấp được 1 lúc mình dừng lại và rút cu ra, con cu dính nước lồn của chị trắng xoá. Mình đưa cu lên miệng bắt chị bú nhưng chị lắc đầu và chỉ cầm tay sục.
Lúc này mình xoa lồn chị và bất ngờ thọc 2 ngón tay vào bên trong, chị la lên 1 cái ự, tay mình thọc càng lúc càng nhanh và sâu vào trong lồn chị, chị giãy người lên và miệng ko ngừng rên la.
Aaaa….aaaaa……mình đưa cu lại gần miệng chị lúc này chị vừa phê vừa ngậm lấy cu mình. Mình nhấp sâu vào cổ họng chị mấy cái rồi chị dùng tay đẩy mình ra.
  • Định ko cho ngta thở hả ???
  • Em xin lỗi nhưng mà e sướng quá :))
Mình rất thích kiểu chọc cu vào họng thế này giống như đang chơi vào 1 cái lồn khác :)). Mình kêu chị quay người đổi thế chơi chó đi, chị vừa xoay mông lại mình tán mạnh vào 1 cái chát…” cái đít này đẻ say lắm nè rồi cười khoái chí. “
Vì mình hơi cao nên kê thêm cái gối nằm cho mu lồn chị vừa tầm với con cu mình. Mình túm lấy tóc chị và bắt đầu giả thật mạnh vào cặp mông tổ chảng của chị. Tay còn lại tán nhẹ vào bờ mông to tròn của chị, từng cú nhấp của mình cùng tiếng rên của chị hoà với cái tiếng ộp ộp dưới cái lồn nhầy nhụa đầy nước của người đàn bà dâm đãng tạo nên 1 khung cảnh mà mình khó có thể nào quên được.
  • Em ra nha em chịu hết nổi rồi…
  • Chị vừa rên ư ự vừa gật đầu.
Mình rút ra rồi xả hết lên mông của chị, với lấy cái quần lau cho sạch rồi cả nằm ôm nhau thở hổn hển.
  • Chị mệt không ?
  • Tỉnh hết cả rượu, mồ hôi ra cả người rồi đây này.
  • Lâu rồi em mới được như vầy.
  • Như vầy là sao con N nó nói em ghệ cả đống. Xạo hả ?
  • Từ lúc lên sg tới giờ em có quen ai nữa đâu. Lúc ở quê thì có nhưng cũng chia tay lâu rồi.
Hai chị em nằm nói chuyện 1 lúc thì cũng vào tắm lại cho sạch sẽ rồi ôm nhau ngủ tới sáng.
Một đêm khó tả đầy cảm xúc của thằng trai quê lên sài gòn lập nghiệp….còn tiếp phần 2.
Văn vở ko hay lời văn lủng củng dựa trên 1 câu chuyện có thật , mình thấy đâu đó ở web

Mở ảnh nền