Massage Hà Nội Report làm chuột bạch e mới

Massage Hà Nội

Lượt xem: 253

cao văn thành tuấn

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Massage Venuss cũng không xa lạ gì với mọi người cả. Nay mình có đi để trải nghiệm xem sao thì ối dồi ôi đcm nó đã vc thật ae. sau khi đến nơi vất xe ra bãi rồi lấy vé thì vào nốc tô mì rồi mới ra quầy mua vé để đi sướng mới chịu cơ tại sau 2 ngày nhậu thì nay mới có chút gì đó đút dô miệng haha.
mình đi thì ko đặt trước xem có bé nào thì đi bé đó thì thấy bé còn trống liền chốt luôn, vào nguồi đơi 5p lên phòng xông hơi đợi bé lên thôi, vào chào nhau thì bé nhận ra người quen vì mình cũng từng đi bé rồi, nếu ai chưa đi số 20 thì lên đi thử 1 sẽ ko làm a e thất vọng đâu nhớ qua đặt trước chứ nay hên sao bé còn trống chứ bình thường là bận khách ko à, ngồi tám chuyện và ăn trái cây 1 lúc thì vào tắm thôi, e tắm từ đầu đến chân xong làm sơ màn bj trong bồn ôi đã ai mà yếu ra luôn trong bồn đó nha, sau đó tắm sợ lại thêm lần nữa ra ngoài mát xa.

thế là đéo cửng lại mới cay chứ, thế là nằm nói chuyện trên trời dưới đất đến khi hết giờ mới về.
một chút thông tin từ bé mà mình gom được nè
E này mình dây, da ngâm, cao tầm 1m6 hơn.
Face : ổn áp, có nét chỉnh sửa
V1 săn chắc, ti nhỏ hồng, rất đẹp, t bú nút 1 hồi nó săn lại lên màu hồng luôn mới ghê.
V2 phẳng lì
V3 hơi lép, nhưng doggy ổn
E này tình cảm chiều khách, ko hối thúc, đặc biệt BJ rất lâu & phê nha, ko kêu ngưng là e bú hoài

Mở ảnh nền