Massage Gò Vấp Lại thêm một ngày mệt nhoài với bé 200

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 338

Lê Trí Kiên

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
20
2
3
Nay lại là một ngày có trãi nghiệm thú vị nữa, vẫn như mọi khi cứ thấy thèm thèm là mình lại dành ra một buổi đi thư giản cho cơ thể khỏe khắn. Vì mới đi đấm bóp, xông hơi mấy ngày trước nên mình cũng không có xông hơi, ngồi ngắm em một chút rồi dìu dắt nhau vào bồn. Cả hai cùng thoát y và mình được chiêm ngưỡng thân hình nhếch nhi của bé, mình thích bé kín kín hở hở nên mình nói bé k cần cởi đồ lót, cứ mặc như thế a thích hơn. Tắm rửa kĩ càng, vừa kì cọ vừa tâm sự nói đủ chuyện trên dời từ hồi còn bé thơ đến giờ, rồi bắt đầu thằng em ngóc dậy muốn được nói chuyện chung nên bé cũng rất hiểu ý, cúi xuống Ọc Ọc ọc Ọc....Thằng em có vẻ rất vui khi được tâm sự với bé nên suýt nữa trao hết tinh huyết của mình vào miệng bé. Thấy tình hình đã không được ổn mình chuyển hướng đi sang giường để làm tí tẩm quất. Lúc này thì cơ thể cả 2 đã hòa quyện vào nhau rồi, từng cử chit và hành động của nhau cũng rất đồng đều, em dùng ngực trườn khắp cơ thể tôi, tôi dùng bàn tay của mình mê mẫn từng đường cong của em, trao nhau những nhụ hôn nồng thắm và quay ngược đầu thể hiện kĩ năng của riêng mình.
Vì quá cuồng nhiệt nên em ra rất nhiều nước, cuối cùng thì cuộc chơi nào cũng phải đến hồi kết mình out ngay sao khi bé nút trọn com chim mình.
Tổng kết thì bé này face tầm 7/10
Da trắng dáng đẹp, vé to, nước nôi như biển cả, 630k tic, và 900k tip là số tiền bỏ ra cho lần trãi nghiệm này.

Mở ảnh nền